आत काहीही न घालता घराच्या बाहेर निघाली ‘उर्फी जावेद’, लोक म्हणाले ‘तू कपडे घालूच नको’, पहा तिचा हा विडिओ… 

Bollywood Entertenment Latest update

उर्फी जावेद तिच्या असामान्य आणि अनोख्या स्टाइल स्टेटमेंटमुळे वादात सापडली आहे. ट्रोल्सला चोख प्रत्युत्तर द्यायचे असो, विधान स्पष्ट करायचे असो किंवा आपला मुद्दा उघड ठेवायचा असो, उर्फी जावेद एकही संधी सोडत नाही.

उर्फी जावेद तिच्या असामान्य आणि अनोख्या स्टाइल स्टेटमेंटमुळे वादात सापडली आहे. ट्रोल्सला चोख प्रत्युत्तर द्यायचे असो, विधान स्पष्ट करायचे असो किंवा आपला मुद्दा उघड ठेवायचा असो, उर्फी जावेद एकही संधी सोडत नाही. फॅशन दिवा असण्यासोबतच उर्फी जावेद आता डिझायनर देखील बनत आहे. उर्फीने तिचे अनेक बोल्ड आणि खुलून दिसणारे कपडे स्वतः डिझाइन केले आहेत आणि चाहत्यांना त्रास देण्यासाठी ते परिधान केले आहे.

अलीकडे, उर्फी जावेदने ऑयस्टरपासून बनवलेली बिकिनी घातली होती, या बिकिनी टॉपसह तिने सी-थ्रू फॅब्रिक पाय गुंडाळून तिचा तळ तयार केला होता, त्यानंतर उर्फी ट्रोल्सच्या निशाण्यावर आली होती. बर्‍याच लोकांनी सांगितले की उर्फीने खाली काहीही घातलेले नाही, ज्याला अभिनेत्रीने सोशल मीडिया पोस्टद्वारे सडेतोड उत्तर दिले आहे.

उर्फी जावेदने लिहिले, “प्रत्येकजण मूर्खपणाचे बोलणे बंद करा, होय मी त्वचेच्या रंगाचे अंडरगारमेंट घातले आहे. तुमच्यासारख्या लोकांनो, थोडी लाज बाळगा, तुमची मूलभूत अक्कल आणि डोळे वापरा”, उर्फी जावेदने या पोस्टसोबत बॅकग्राउंडमध्ये स्वतःचा एक फोटोही टाकला आहे.

उर्फीला लोक कितीही ट्रोल करत असले तरी लोकप्रियतेच्या बाबतीत त्याच्याकडे उत्तर नाही. उर्फीची फॅन फॉलोअर्स दिवसेंदिवस वाढत आहे, अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर 3 दशलक्ष फॉलोअर्स ओलांडले आहेत. या आनंदाच्या प्रसंगी उर्फी तिच्या मित्रांसोबत पार्टी करताना दिसत आहे. उर्फीचे मित्र त्याला हातात घेऊन आनंद साजरा करत आहेत.

credit – @instantbollywood (instagram)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *