रडत रडत ‘डिम्पल कपाडिया’ ने केला अनिल कपूर वर गंभीर अरोप, म्हणाली १९८६ मध्ये ‘जाबाज’ चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान बोल्ड सिन करताना ‘अनिल’ मला सोडतच नव्हता ‘डायरेक्टर’ ने कट बोलल्यावर सुद्धा करत राहिला…थांबला नाही 

Bollywood Entertenment Latest update News

अनिल आणि डिंपलने या गाण्यात इतका रोमान्स भरलाय की आजही लोकांना हे गाणं पाहायला आवडतं. जरी चित्रपट निर्मात्याने प्रसिद्धीसाठी हे गाणे वापरले नाही.

2015 च्या अखेरीस आणि 2016 च्या सुरुवातीला बॉलिवूडमध्ये हेट स्टोरी 3, क्या कूल हैं हम 3, मस्तीजादे सारखे चित्रपट प्रदर्शित झाले. अतिशय बोल्ड सीन्समुळे हे चित्रपट नेहमीच चर्चेत राहिले. पण आता अचानक बॉलीवूडमध्ये बोल्ड चित्रपट बनत आहेत, असे नाही.

याआधीही बॉलिवूडमध्ये बोल्ड विषयांवर आधारित चित्रपट बनले आहेत. ज्यामध्ये गरजेनुसार बोल्डनेसही जोडण्यात आला आहे. 1990 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या माया मेमसाब या चित्रपटातील बोल्ड सीनबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगितले. या चित्रपटात शाहरुख खान आणि दीपा साही यांनी अतिशय बोल्ड सीन दिले होते.हे पण वाचा: 90 च्या दशकात बॉलीवूडने अश्लीलतेच्या सर्व मर्यादा तोडल्या

याआधीही बॉलिवूडमध्ये बोल्ड सीन्स शूट करण्यात आले आहेत. डिंपल कपाडिया आणि अनिल कपूर यांनी 1986 मध्ये आलेल्या ‘जामबाज’ चित्रपटात अतिशय हॉट इंटीमेट सीन केले होते. या सीनमध्ये बोल्डनेसच्या सर्व मर्यादा मोडल्या होत्या. अनिल आणि डिंपलवर लिपलॉक असलेले एक संपूर्ण लव्ह मेकिंग गाणे चित्रित करण्यात आले आहे.

‘जब जब तेरी सूरत’ या गाण्यात अनिल आणि डिंपलची केमिस्ट्री खूपच रोमँटिक दिसते. दिवंगत अभिनेते-निर्माता-दिग्दर्शक फिरोज खान यांनी लिखित आणि दिग्दर्शित केलेल्या या चित्रपटाने कमालीची चांगली कामगिरी केली. अनिल आणि डिंपलशिवाय या चित्रपटात फिरोज खान, अमरीश पुरी, शक्ती कपूर यांच्याही महत्त्वाच्या भूमिका होत्या. हेही वाचा: ‘इश्क-जुनून’ चित्रपटातील बॉलिवूडमधील पहिले ‘थ्रीसम’ पहिले गाणे खूपच बोल्ड आहे.

अनिल आणि डिंपलने या गाण्यात इतका रोमान्स भरलाय की आजही लोकांना हे गाणं पाहायला आवडतं. जामबाज चित्रपटाच्या टीमने हे गाणे प्रसिद्धीसाठी वापरलेले नाही. पण आजच्या निर्मात्यांना चित्रपटांमध्ये बोल्ड सीन्सद्वारे लोकांना आकर्षित करायचे आहे. एवढाच फरक!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *