तरुणाने प्रेयसीच्या वडिलांना फोन करून मुलीबद्दल खोटं सांगून भरले वडिलांचे कान, प्रियकराच्या खोट्याला खर मानून वडिलांनी युवकाला सोडून मुलीचाच घेतला.. पाहून रडायला लागली मुलीची आई…

Entertenment Latest update

कानपूरच्या रावतपूरच्या राणप्रतापनगरमध्ये झालेल्या ऑनर किलिंगमागे बापाच्या खोट्या अभिमानासोबतच मुलीच्या प्रियकराचा खोटारडाही होता. काही दिवसांपूर्वी प्रियकराने मुलीच्या हत्येचा आरोप असलेले वडील श्याम बहादूर यांना फोन करून मुलगी अर्चना गरोदर असल्याचे खोटे सांगितले. हे खोटे खरे मानून वडील श्याम बहादूर तणावाखाली होते. सोमवारी त्याने मुलीचा गळा आवळून खून केला. आरोपीने घटनेपूर्वी मद्य प्राशन केल्याचे वैद्यकीय अहवालातून स्पष्ट झाले आहे.

अर्चनाची (16) आई संगीता यांनी सांगितले की, तिचा भाऊ सागर याची पाणीपुरवठा करणाऱ्या श्यामनगर येथील मोनू नावाच्या मुलाशी मैत्री होती. याच कारणावरून मोनू सागरसोबत त्याच्या घरी येत असे. दरम्यान, मोनू आणि अर्चना यांचे प्रेमसंबंध होते.

संगीता यांनी आरोप केला आहे की, मोनू तिच्या मुलीच्या लग्नासाठी बळजबरीने बराच काळ दबाव टाकत होता, तर अर्चना मोनूशी लग्न करण्यास नकार देत होती. दरम्यान, 12 मार्च रोजी मोनूने जयपूरहून घरी परतलेल्या वडिलांना फोन करून अर्चनाच्या गरोदरपणाबाबत खोटी माहिती दिली. त्यामुळे श्याम बहादूर अत्यंत तणावाखाली राहू लागले.

दरम्यान अर्चना बेडवरून पडली होती. त्यामुळे त्यांच्या पाठीच्या कण्यासह इतर ठिकाणी दुखापत झाली होती. हालत यांच्यावर उपचार सुरू होते. ती बेडवर पडून राहिली तेव्हा वडिलांना वाटले की ती खरोखरच गरोदर आहे.

दोन महिन्यांपूर्वी पोलिस ठाण्यात पंचाईत झाली होती
अर्चनाचे मामा सूरज यांनी सांगितले की, भावजय श्याम बहादूर यांना मोनू आणि अर्चना यांच्यातील संभाषण आवडले नाही. दोन महिन्यांपूर्वी मेव्हण्याने रावतपूर पोलिस ठाण्यात जाऊन मोनूविरोधात तक्रार दिली होती. पोलिस ठाण्यात दोन्ही बाजूंची पंचायत झाली. जिथे मोनूने भावजय आणि बहिणीच्या पायाला हात लावून माफी मागितली.

यानंतर दोन्ही पक्षांमध्ये सामंजस्य करार झाला. असे असूनही मोनू आपल्या कृत्यांपासून हटत नव्हता. तो अर्चनाला सतत फोन करत असे. सोमवारी सकाळी 11 वाजता श्याम बहादूर मद्यधुंद अवस्थेत मुलीच्या खोलीत पोहोचला तेव्हा ते मोनूशी फोनवर बोलत होते.

हे पाहून श्यामचा राग अनावर झाला आणि अर्चनाचा विद्युत तारेने गळा आवळून खून करण्यात आला.
हे प्रकरण ऑनर किलिंगशी संबंधित आहे. आरोपी वडिलांची मंगळवारी कारागृहात रवानगी करण्यात येणार आहे. नातेवाइकांनी प्रियकरावर केलेल्या आरोपांची चौकशी करण्यात येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *