चित्रपटात काम करत असतानाच एकमेकांना हृदय देऊन बसले हे साऊथ चे सुपरस्टार, चित्रपटाची शूटिंग संपेपर्यंत एकाच खोलीत राहून करायचे नको ते काम.. ३ नंबर वाली तर सेटवरच झाली होती प्रेग्नेंट…. 

Entertenment Latest update News

मनोरंजनाच्या जगात, अभिनेता आणि अभिनेत्री पडद्यावर एकत्र फ्लर्ट करतात आणि प्रेक्षकांचे मनोरंजन करतात. कधी कधी अभिनय करताना दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडतात आणि लग्न करण्याचा निर्णय घेतात. त्याचप्रमाणे साऊथ इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत, ज्यांनी खऱ्या आयुष्यातही आपल्या चित्रपट अभिनेत्रींशी लग्न केले आहे. तिला आपल्या आयुष्याची नायिका बनवले. चला जाणून घेऊया त्या साऊथ सेलिब्रिटींबद्दल ज्यांनी त्यांच्या सहकलाकारांसोबत लग्न केले.

महेश बाबू आणि नम्रता शिरोडकर
या यादीत पहिले नाव येते ते महेश बाबू आणि नम्रता शिरोडकर यांचे. साऊथचा सुपरस्टार महेश बाबू आपल्या दमदार अभिनयाने प्रेक्षकांची मने जिंकतो, पण त्याच्या चित्रपटाची नायिका नम्रता हिच्यावर तो हरवला होता. महेश आणि नम्रता यांची भेट ‘वापसी’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान झाली होती. त्यांच्या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले आणि त्यांनी लग्न केले.

प्रसन्ना आणि स्नेहा
या यादीत पुढचा क्रमांक आहे दक्षिणेतील अभिनेता प्रसन्ना आणि अभिनेत्री स्नेहा. प्रसन्ना आणि स्नेहा यांचीही चित्रपटाच्या सेटवर भेट झाली होती. दोघेही ‘आचमनाडू-आचमनाडू’ चित्रपटाचे शूटिंग करत असताना त्यांची मैत्री झाली आणि लवकरच त्यांच्या मैत्रीचे प्रेमात रूपांतर झाले. यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला आणि आज ते आनंदाने जगत आहेत.

अजित आणि शालिनी
या यादीत साऊथचा सुपरस्टार अजित आणि अभिनेत्री शालिनी यांचाही समावेश आहे. शालिनीसोबत अजितची पहिली भेट ‘अमरकलम’ चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती. या चित्रपटात प्रियकर-प्रेयसीची भूमिका साकारत असताना ते खरोखरच एकमेकांच्या प्रेमात पडले आणि लवकरच लग्नबंधनात अडकले. आज दोघेही त्यांच्या वैवाहिक जीवनात खूप आनंदी आहेत.

पवन कल्याण आणि रेणू देसाई
या यादीत पवन कल्याण आणि अभिनेत्री रेणू देसाई यांचाही समावेश आहे. साऊथ सुपरस्टार पवनचे पहिले लग्न नंदिनीसोबत झाले होते. दोघांनीही घरच्यांच्या संमतीने लग्न केले होते, जे फार काळ टिकू शकले नाही. चित्रपटांमध्ये एकत्र काम करत असताना पवन रेणूच्या प्रेमात पडला आणि दोघेही लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहू लागले. आठ वर्षे लिव्ह-इनमध्ये राहिल्यानंतर पवनने रेणूशी लग्न केले, पण काही वर्षांनी दोघांनी घटस्फोट घेतला आणि वेगळे झाले.

सूर्य आणि ज्योतिका
या यादीत साऊथचे सुपरस्टार सूर्या आणि ज्योतिका यांनीही आपले स्थान निर्माण केले आहे. सुर्या आणि ज्योतिका यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. एकत्र काम करत असताना दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले, हे त्यांना स्वतःलाही कळू शकले नाही. यानंतर त्यांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला आणि आज दोघांना इंडस्ट्रीतील सर्वात क्यूट कपल म्हटले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *