खोलीचा दरवाजा उघडला आणि समोर पाहतो तर काय स्वतःची ‘आई’ पर-पुरुषासोबत आपत्तीजनक स्तितींमध्ये, त्यांनतर मुलाने जे केलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागली त्याची ‘आई…

Entertenment Latest update

पती एका नातेवाईकाला भेटायला कुठेतरी गेला होता. मुले समान वर्तुळात होती. तेवढ्यात महिलेचा मुलगा खोलीत आला आणि दोघांना एकत्र बघून एकच गोंधळ सुरू झाला. मुलांनी मिळून राम खिलाडीला दोरीने बांधले आणि आईला काठीने मा’र’हा’ण केली.

अलीगढमधील विजयगड परिसरातील वऱ्हाड गावात एक धक्कादायक घटना घडली आहे. महिलेचे एका तरुणासोबत सुमारे 10 वर्षांपासून अ’वै’ध सं’बं’ध होते. रात्री 2 वाजता महिलेच्या मुलांनी आईला कु’क’र्म’ करताना पकडले. मुलांनी आईला मा’र’हा’ण केली. दोरीने बांधून त’रु’णा’ची ह’त्या करण्यात आली. महिलेचा पती घरातून नातेवाईकाकडे गेला होता. पोलिस ठाण्यात तरुणाच्या भावाने दिली 3 ज’णां’विरुद्ध खु’ना”ची तक्रार, पोलिसांनी मृ’त’दे’ह पो’स्ट’मॉ’र्ट’म’सा’ठी पाठवला.

पोलीस घटनास्थळी पोहोचले ; मिळालेल्या माहितीनुसार, 50 वर्षीय रामखिलाडी यांचा मुलगा गेंदालाल रा. वऱ्हाड हा रात्री महिलेच्या घरी पोहोचला. राम खिलाडी महिलेच्या ठिकाणी जायचा. त्या रात्री घरी कोणी नव्हते. पती एका नातेवाईकाला भेटायला कुठेतरी गेला होता. मुले समान वर्तुळात होती. तेवढ्यात महिलेचा मुलगा खोलीत आला आणि दोघांना एकत्र बघून एकच गोंधळ सुरू झाला.

मुलांनी मिळून राम खिलाडीला दोरीने बांधले आणि आईला काठीने मा’र’हा’ण केली. आईच्या डोक्याला गं’भीर दु’खा’प’त झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. बराच गदारोळ झाला तेव्हा राम खिलाडीचा भाऊ कालीचरण याला कळले. कालीचरण आणि सत्यवीर महिलेच्या घरी पोहोचले तेव्हा त्यांना रामखिलाडी बांधलेली पाहून धक्काच बसला. त्यांनी दोरी सोडवण्याचा आग्रहही केला, पण वडिलांनी येईपर्यंत दोरी सोडणार नाही, असे मुलांनी सांगितले.

कालीचरण आणि सत्यवीर दोघेही परत आले. पहाटे ५ वाजताही राम खिलाडी घरी न आल्याने तो शिवदयालच्या घरी पोहोचला. तेथे रामखिलाडी मृतावस्थेत आढळून आला. घरातील सर्व सदस्य काठ्या घेऊन गेले. पोलिस येण्यापूर्वीच संपूर्ण कुटुंब बेपत्ता झाले. पोलिसांनी मृ’त’दे’ह पो’स्ट’मॉ’र्ट’म’सा’ठी पाठवला. कालीचरण यांनी भोलेशंकर, नेहना, भूरी सिंह यांचा मुलगा शिवदयाल यांच्यावर खुनाचा आरोप करत गु’न्हा दाखल केला.

या प्रकरणी भूरी सिंग याला अ’ट’क करण्यात आली असून पुढील कारवाई सुरू असल्याचे न्यायाधिकारी सर्जना सिंह पोलिस स्टेशनचे अध्यक्ष जितेंद्र कुमार सिंह यांनी सांगितले. महिलेच्या मुलांनी रामखिलाडीला तीन वेळा मा’र’हा’ण केल्याचे सांगण्यात येत आहे. पण त्याला ते मान्य नव्हते. रामखिलाडीला 4 मुले आहेत, त्यापैकी 3 मुलांचे लग्न झाले आहे. त्यांच्या पत्नीचे १० वर्षांपूर्वी निधन झाले होते. सर्व मुले दिल्लीत काम करतात. शवविच्छेदनानंतर मृतदेह घरी पोहोचताच कुटुंबात एकच खळबळ उडाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *