लग्नाच्या ८ महिन्यानंतर प्रियकराबरोबर पळून गेली पत्नी, कारण विचारल्यावर म्हणाली – जेव्हडी मजा मला माझा प्रियकर देत होता तेव्हडी पती देत नाही… आणि 

Entertenment Latest update

बक्सरमध्ये व्हॅलेंटाईन डेच्या आधी पत्नी पतीला सोडून प्रियकरासह पळून गेली. लग्न नऊ महिन्यांपूर्वी झाले होते. पतीने सांगितले की, ती अनेक दिवस फोनवर कोणाशी तरी बोलायची. मी विचारलं तर तिनं त्याला भाऊ म्हटलं असतं.

यावरून आमच्यात वाद झाला. त्यानंतर ती तिच्या माहेरी गेली. तेथून ती तिच्या प्रियकरासह पळून गेली. तिच्या प्रियकराने मला फोन केला आणि सांगितले की आमच्या मागे जाऊ नकोस, आम्ही तुला मारून टाकू. तुझ्या आधी ती माझी होती. हे नेहमी लक्षात ठेवा.

सोमवारी पत्नी पळून गेल्याची तक्रार देत पतीने नगर पोलिस ठाणे गाठले. पत्नीने तीन लाख ३० हजार रुपयांचे दागिने आणि रोख रक्कम घेऊन पळून गेल्याचे पतीने पोलिस ठाण्यात दिलेल्या लेखी अर्जात सांगितले. अर्जानुसार पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.

पत्नीचा प्रियकर वारंवार फोन करून धमकी देत ​​असल्याचे पतीने सांगितले. तो म्हणतो तुझ्या बायकोला विसरून जा, तुझ्या आधी ती माझी होती. हे प्रकरण राजपूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील बहुरा गावाशी संबंधित आहे.

बक्सर येथे भाड्याचे घर घेऊन राहत होता
बहुरा येथील रहिवासी अंकित चौबे (२६) यांनी सांगितले की, त्याचे लग्न ९ मे २०२२ रोजी चरित्रवन येथील अंकिता (२३) यांच्याशी झाले होते. लग्नानंतर काही वेळातच पत्नीने विविध सबबी सांगून तिच्यावर बक्सरमध्ये राहण्यासाठी दबाव आणण्यास सुरुवात केली. त्यानंतर आम्ही दोघांनीही त्याची आज्ञा पाळली आणि कथकली मैदानाजवळ भाड्याच्या घरात राहू लागलो.

नवरा बाहेर असताना बोलायचा
अंकित सांगतो की तो पंडित आहे आणि पूजेचे काम करतो. अशा परिस्थितीत ते अनेकदा इतर जिल्ह्यात जात असत. याचा फायदा घेत चारित्रवनातील नौलखा मंदिराजवळ राहणारा गोलू चौधरी उर्फ ​​प्रिन्स त्यांच्या घरी येऊ लागला. दोघांमध्ये पूर्वीपासून प्रेमसंबंध होते. अनेकवेळा पतीने पत्नीला प्रियकराशी बोलताना पकडले होते, पण ती काहीतरी बहाणा करत असे.

अंकित चौबे यांनी सांगितले की, दरम्यान, २ फेब्रुवारीला सकाळी पत्नी तिच्या प्रियकराशी फोनवर बोलत होती. नकार दिल्यावर आमच्यात भांडण झाले. फोनवर बोलल्याबद्दल पत्नीला खडसावले होते. जवळपास दुसऱ्या दिवशी तिचे मामा दागिने आणि पैसे घेऊन चरित्रवन येथे गेले, त्यानंतर ती गोलू चौधरीसह तेथून पळून गेली.

या प्रकरणात पीडितेने आपल्या सासू आणि मेहुण्यावर पत्नीला पळवून नेण्याचा कट रचल्याचा आरोपही केला आहे. दुसरीकडे शहर पोलिस ठाण्याचे अध्यक्ष दिनेश मालाकर यांनी पोलिस स्टेशनला अर्ज प्राप्त झाल्याचे सांगितले. यानंतर पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *