प्रेमात धोका सहन करू शकली नाही हि २६ वर्षीय तरुणी, त्यानंतर तिने जे केलं त्याचा स्वप्नातही त्या मुलाने विचार केला नसेल, समजल्यावर मोठमोठ्याने रडायला लागले सर्वजण..

Entertenment Latest update News

जसवीर कौरचे वडील बलदेव सिंह यांनी सांगितले की, त्यांच्या मुलीने आ’त्म’ह’त्या केली नसती. त्याला कुणीतरी मारलंय. मुलीने आ’त्म’ह’त्या केल्याचे समजल्यानंतर जेव्हा तो मोहालीला पोहोचला तेव्हा त्याने पोलिसांसमोर पाहिले की ज्या पंख्याला ती ल’ट’क’ल्या’चे सांगण्यात आले होते तो पूर्णपणे सुरक्षित आहे.

पंजाबमधील मोहालीमध्ये प्रेमात फ’स’व’णू’क झाल्याने एका तरुणीने पंख्याला ग’ळ’फा’स लावून आ’त्म’ह’त्या केली. या प्रकरणी फेज-8 पोलीस ठाण्यात त’रुणा’वि’रुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. गवी असे आरोपीचे नाव आहे.

पोलिसांना दिलेल्या तक्रारीत, बरनाला येथील रहिवासी कमलदीप सिंह यांनी सांगितले की, त्यांची मोठी बहीण जसवीर कौर (२६) मोहालीमध्ये दहा वर्षांपासून राहत होती. ती ब्युटी पार्लर आणि शूटिंगमध्ये काम करायची. 6 मार्च रोजी दुपारी 3.15 च्या सुमारास जसवीरच्या मित्रांचा फोन आला की जसवीर आजारी आहे आणि ते त्याला फेज-6 रुग्णालयात घेऊन जात आहेत. काही वेळाने जसवीरने ग’ळ’फा’स लावून आ’त्म’ह’त्या केल्याचे समजले.

तेथे असताना त्याला त्याच्या मावशीची मुलगी कृष्णा हिने सांगितले की, तिला सकाळी जसवीरचा फोन आला होता आणि ग’वी’ने प्रेमात फ’स’व’ल्या’चे’ ती सांगत होती. आतापर्यंत लग्न करण्याचे आश्वासन देऊन त्याने तिला अन्यत्र लग्न करू दिले नाही. आणि आता जेव्हा त्याने तिला लग्नासाठी विचारले तेव्हा तिने नकार दिला. याचा तिला त्रास होतो. काही वेळाने जसवीर कौर हिने ग’ळ’फा’स लावून आ’त्म’ह’त्या केल्याचे त्याला समजले.

वडिलांचा आरोप- मुलीने आ’त्म’ह’त्या केली नाही, तिला मा’र’ण्या’त आले
जसवीर कौरचे वडील बलदेव सिंह यांनी सांगितले की, त्यांच्या मुलीने आ’त्म’ह’त्या केली नसती. त्याला कुणीतरी मारलंय. मुलीने आ’त्म’ह’त्या केल्याचे समजल्यानंतर जेव्हा तो मोहालीला पोहोचला तेव्हा त्याने पोलिसांसमोर पाहिले की ज्या पंख्याला ती लटकल्याचे सांगण्यात आले होते तो पूर्णपणे सुरक्षित आहे.

त्या पंख्याला मुलीने फास लावला असता तर त्याची पाकळी वाकली असती आणि पंख्याची धूळही खाली पडली असती, पण इथे ना पंख्याची पाकळी वाकली ना त्यावरची धूळ खाली पडली. एवढेच नाही तर तिने खोलीला कडी लावून गळफास घेतल्याचे तिच्या मित्रांनी सांगितले होते. पण खोलीची कुंडी एकदम बरोबर आहे.

तरुणीच्या आ’त्म’ह’त्ये’ची माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळ गाठून तपास केला. कसेबसे तिच्या मैत्रिणींनी येऊन ज्या खोलीत महिलेने गळफास घेतला त्या खोलीचा दरवाजा उघडला आणि मुलीला फासातून बाहेर काढले आणि फेज-6 सिव्हिल हॉस्पिटलमध्ये नेले, मात्र तिचा आधीच मृत्यू झाला होता.

शवविच्छेदनानंतर त्यांचा मृ’त’दे’ह कुटुंबीयांच्या ताब्यात देण्यात आला आहे. या प्रकरणाचा तपास सुरू असून जो कोणी आरोपी असेल त्याच्यावर योग्य ती कारवाई केली जाईल. भूपिंदर सिंग, पोलीस तपास अधिकारी.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *