डोके दुखीच्या जागेवर झोपेच्या गोळ्या देऊन पतीला झोपवलं, नंतर एका रिटायर फौजी ला घरी बोलवून त्याच्यासोबत रात्रभर…नंतर जे झालं ते पाहून तुमच्या पायाखालची जमीनच सरकेल…

Entertenment Latest update News

शिकोहाबाद, फिरोजाबादमध्ये झाशीतील एका महिलेने निवृत्त सैनिकावर तिला घरी बोलावून बलात्कार केल्याचा आरोप केला आहे. पीडितेने केलेल्या आरोपानंतर परिसरात खळबळ उडाली. माहिती मिळताच पोलीस पोहोचले असून आरोपी निवृत्त सैनिकाची चौकशी करत आहेत.

मा’तृ’गृ’हा’त ओळख झाली
झाशी येथील रहिवासी महिलेने सांगितले की, ती झाशीत असताना तिची ओळख फौजीशी झाली, जो मूळचा ठाणे नागला खंगार फिरोजाबाद येथील गावचा रहिवासी आहे. निवृत्तीनंतर ते सध्या शिकोहाबाद येथील मोहल्ला मेलावाला बाग येथे राहत आहेत. नुकतीच ती तिच्या होमगार्ड पतीसोबत फिरोजाबाद येथे बांगड्या खरेदी करण्यासाठी आली होती. येथे त्यांनी ओळखीमुळे निवृत्त सैनिकाला बोलावले. त्याने महिलेला आपल्या घरी बोलावले.

रात्री प’ती’ची डो’के’दु’खी

महिलेने सांगितले की, रात्री तिच्या पतीला डोके दुखत असताना त्याने शिपायाकडून गोळ्या मागवल्या होत्या. शिपायाने डोकेदुखीऐवजी झोपेच्या गोळ्या आणल्या आणि तिने त्या गोळ्या पतीला खाऊ घातल्या, त्यानंतर पती झोपी गेला. ती रात्री झोपली असताना शिपायाने तिला पकडून तिच्यावर बलात्कार केल्याचा आरोप आहे. सकाळी पतीला जाग आल्यावर त्याने संपूर्ण घटना सांगितली.

पोलीस प्रकरणाचा तपास करत आहेत

यानंतर होमगार्डने पोलीस ठाण्यात माहिती दिली. माहिती मिळताच पोलीस स्टेशन घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी महिला व आरोपी निवृत्त शिपायाला पोलीस ठाण्यात आणले. प्रभारी निरीक्षक हरवेंद्र मिश्रा यांनी सांगितले की, दोघेही एकमेकांना खूप दिवसांपासून ओळखत आहेत. असा आरोप महिलेने केला आहे. दोघांमध्ये प्रकरण मिटवण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत. तहरीर मिळाल्यानंतर प्रकरणाची सत्यता जाणून घेऊन कारवाई केली जाईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *