६८ वर्षाच्या या म्हाताऱ्याने स्वतःच्याच सख्या २४ वर्षीय नातीला केलं प्रेग्नेंट, मुलगी म्हणाली – ते दररोज माझ्यासोबत रात्रीच्या अंधारात..

Entertenment Latest update News

अलीकडेच उत्तर प्रदेशातील गोरखपूर येथील एका मंदिरात एका ७० वर्षीय व्यक्तीने आपल्या २८ वर्षीय सुनेशी लग्न केले. दोघांच्या लग्नाचे फोटोही व्हायरल झाले होते. दोघेही त्यांच्या नव्या आयुष्यावर खूश आहेत. मात्र, याहूनही धक्कादायक घटना समोर आली आहे, जेव्हा 68 वर्षीय आजोबांनी आपल्याच 24 वर्षीय नातवाशी लग्न केले.

ऑनलाइन डेटिंग साइटवरून दोघांची भेट झाली, शा’री’रि’क सं’बं’ध निर्माण झाले. मुलगी गरोदर राहिली, त्यानंतर दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. मात्र, तोपर्यंत दोघांनाही ते आजोबा आणि नात असल्याचे माहीत नव्हते.

हा आपल्या देशाचा विषय नाही. ही घटना अमेरिकेतील फ्लोरिडा राज्यातील मायामी येथील आहे. 7 वर्षांपूर्वी 2016 ची गोष्ट आहे. 68 वर्षांचा अब्जाधीश पुरुष आणि 24 वर्षांची मुलगी प्रेमात पडले. दोघांचेही लग्न झाले. कौटुंबिक अल्बम पाहून त्यांच्या आयुष्यात भूकंप आला.

फोटो पाहून मुलीने सांगितले की, फोटोमध्ये उपस्थित असलेला व्यक्ती तिचे वडील आहे. म्हाताऱ्याचे भान हरपले, त्याने सांगितले की तो आपला मुलगा आहे. 68 वर्षीय तरुणाचे यापूर्वी दोन लग्न झाले होते. दुसऱ्या पत्नीला घटस्फोट दिल्यानंतर त्यांना लॉटरीत कोट्यवधी रुपये मिळाले.

या वृद्ध अब्जाधीशाने नाव न छापण्याच्या अटीवर ‘द सन’ या इंग्रजी वेबसाइटला सांगितले की, लॉटरीमध्ये कोट्यवधी रुपये जिंकल्यानंतर तो स्वत:साठी जोडीदार शोधत होता. या क्रमात, ऑनलाइन डेटिंग साइटवर दोघेही एकमेकांना भिडले. 24 वर्षीय तरुणीने ऑनलाइन डेटिंग साइटवर वृद्ध व्यक्तीला सांगितले की ती जॅक्सनविले येथील आहे. त्याच्या कुटुंबीयांनी त्याला हाकलून दिले आहे.

यानंतर दोघे रिलेशनशिपमध्ये आले. मुलगी गरोदर राहिली आणि दोघांनी लग्न केले. अचानक 3 महिन्यांनंतर मुलीला फॅमिली अल्बम पाहून धक्काच बसला. चित्रात तिच्या पतीसोबत तिचे वडीलही उपस्थित होते. नंतर कळले की मुलगी चुकून तिच्याच आजोबांकडून गरोदर राहिली आणि तिचे लग्नही झाले.

घ’ट’स्फो’ट घे’ण्या’चा हेतू नाही
नातवासोबत लग्न करणाऱ्या वृद्धाने सांगितले होते की, दोघांचा घटस्फोट घेण्याचा कोणताही विचार नाही. वृद्ध व्यक्तीच्या म्हणण्यानुसार, दोन अयशस्वी विवाहानंतर, त्याला तिसऱ्या नात्यात जायचे नव्हते. त्याच वेळी, 24 वर्षीय तरुणीने सांगितले की, प्रत्येक जोडपे कोणत्या ना कोणत्या प्रकारे खास आणि इतरांपेक्षा वेगळे असते. आमचंही असंच आहे. आमच्यात खूप मजबूत बंध आहे. अशा परिस्थितीत आपण वेगळे होण्याचा विचारही करू शकत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *