पती विरोधात तक्रार घेऊन पोलिसात आली पत्नी, म्हणाली – रात्री माझा पती राक्षस बनतो, मी थांब म्हंटले तरी थांबत नाही करतच राहतो, खूप वेदना होतात तरी करत राहतो…

Entertenment Latest update News

क्रा’ई’म न्यूज : मध्य प्रदेशातील इंदूरमध्ये एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. येथे एका पत्नीने पतीविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. तिचा नवरा तिच्या संमतीशिवाय सं’बं’ध ठेवतो, असे तिने पोलिसांना सांगितले आहे. मी नकार दिल्यावर तो मा’र’हा’ण करतो आणि धमक्या देतो. महिलेच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी गुन्हा नोंदवून तपास सुरू केला आहे. आरोपी पती फरार आहे.

पती-पत्नीचे नाते हे समाजाचा आधार म्हणून काम करते. पण त्यातील एकाचे मानसिक विचलित झाले की दुसऱ्याचे जीवन तर बिघडतेच, पण सुसंस्कृत समाजासाठीही ते योग्य नाही. मध्य प्रदेशातील इंदूरमध्ये नात्याला लाजवणारे प्रकरण समोर आले आहे. येथे एका पत्नीने आपल्याच पतीवर लैं’गि’क शो’ष’णा’चा आरोप केला आहे.

पतीने तिच्या संमतीशिवाय जबरदस्त अनैसर्गिक शा’री’रि’क सं’बं’ध ठेवल्याची तक्रार पत्नीने पोलिसात केली आहे. खूप समज देऊनही पती राजी होत नसल्याचे तिने पोलिसांना सांगितले. महिलेच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी पतीविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. सध्या आरोपी फरार आहे. पोलीस त्याचा शोध घेत आहेत.

ही घटना इंदूरच्या राजेंद्र नगर पोलीस स्टेशन परिसरातील आहे. तपास अधिकारी टिळक करोळे यांनी सांगितले की, पीडित महिला स्वतः पोलिस ठाण्यात हजर झाली होती. तिचा नवरा तिच्यावर अ’त्या’चा’र करत असल्याचे तिने सांगितले. तो तिला धमकी देऊन तिच्या संमतीशिवाय अनैसर्गिक लैं”गि’क सं’बं’ध ठेवतो. याप्रकरणी आरोपीविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू करण्यात आला आहे. आरोपी अद्याप फरार आहे. त्याचा शोध सुरू आहे.

नवरा धमकी देऊन सं’बं’ध ठेवतो
महिलेने पोलिसांना सांगितले की, तिचा पती तिला रोज मारहाण करायचा. जेव्हा ती अनै’स’र्गि’क सं’बं’ध ठेवण्यास नकार देते तेव्हा तो तिला धमकावतो. महिलेच्या म्हणण्यानुसार, तिने पतीला अनेकदा समजवण्याचा प्रयत्न केला की, असे शा’री’रि’क सं’बं’ध योग्य नाहीत, पण पती ऐकायला तयार नव्हता. ही प्रक्रिया बऱ्याच दिवसांपासून सुरू असल्याचे महिलेने सांगितले. त्यामुळे घरातील वातावरणही पूर्णपणे बिघडले आहे.

पीडित महिलेने सांगितले की, तिला खूप पूर्वीपासून पोलिसांत तक्रार करायची होती. पण, जनमताच्या भीतीने ती गप्प राहिली. आता प्रकरण डोक्यावरून गेले आहे. आता मनावर आणि श’री’रा’वर कोणत्याही प्रकारची जखम सहन होत नाही. याबाबत महिलेने तिच्या घरच्यांकडे अनेकदा तक्रार केली, पण काहीही फरक पडला नसल्याचे सांगण्यात येत आहे. घरात कुठेही ऐकू न आल्याने महिलेने तक्रार करण्यासाठी पोलीस ठाणे गाठले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *