नवरा कामावर गेला कि बॉयफ्रेंडला घरी बोलवून करायची से’क्स, एक दिवस नवरा कामावर न जात बाहेरच थांबून राहिला, आणि मग तिथून पुढे सुरु झाली या ह’त्या’कां’डा’ची चित्तथरारक कहाणी…वाचून धक्का बसेल 

Entertenment Latest update News

यूपीच्या गोरखपूरमध्ये प्रसिद्ध विनोद शर्मा ह’त्या’कां’ड’प्रकरणी पोलिसांनी खळबळजनक खुलासा केला आहे. मृताची पत्नी आशा शर्मा हिच्या सांगण्यावरून ही हत्येची घटना घडल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. विनोद शर्माच्या पत्नीला दुस-यासोबत सं’बं’ध ठेवायचे होते, पतीने तिला रोखले असता, त्याने तिच्या हत्येचा कट रचला. त्याचवेळी पोलिसांनी आरोपी पत्नीसह या घटनेत सहभागी इतर तिघांना अटक केली आहे.

वास्तविक विनोद शर्मा यांच्या पत्नीचे अनूप मोडनवाल या हॉल्ट व्यावसायिकाशी अ’वै’ध सं’बं’ध होते. आशा अनेकदा अनूपसोबत ऑफिसला जाण्याच्या बहाण्याने जात असे. पोलिसांचे म्हणणे आहे की आशाच्या आयुष्यातील हॉटेलवाले हा पहिला गैर-पुरुष नव्हता.

आशाचे इतर लोकांशीही शारीरिक संबंध होते. पत्नीचे इतर पुरुषांशी असलेले सं’बं’ध विनोदला माहीत होते. नवरा तिला नेहमी अडवायचा. पण आता आशाने ठरवले होते की तिच्या भ्रष्टतेच्या भोवऱ्यात आलेल्या पतीला काढून टाकायचे.

हॉटेल व्यावसायिकासोबतच्या अनैतिक सं’बं’धांमुळे आशाने आपल्याच पतीच्या हत्येचा कट रचला होता. त्याअंतर्गत गेल्या 30 तारखेच्या संध्याकाळी आशाने पती विनोद शर्मासोबत मांसाहार करण्याचा हट्ट केला. अशा स्थितीत पतीने सांगितलेल्या ठिकाणाहून मांस आणण्यासाठी बाजारात पाठवले.

जिथे अनूप मोदनवाल आणि संदीप मधेशिया यांनी आधीच घातपाती हल्ला करून विनोदचा वार करून खून केला होता. घटनेनंतर आरोपी घटनास्थळावरून फरार झाला होता. हत्येची माहिती मिळताच पोलिसांनी मृताच्या भावाच्या तक्रारीवरून अज्ञात हल्लेखोरांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला होता.

पोलिसांना तपासात मृताच्या पत्नीची भूमिका संशयास्पद वाटली. अशा स्थितीत निगराणी कक्षाच्या मदतीने मृताची पत्नी आशा शर्मा आणि अनूप मोडनवाल यांच्यातील बेकायदेशीर संबंध खबऱ्याकडून उघड झाले. त्यावर पोलिसांनी दोघांनाही ताब्यात घेऊन त्यांची कसून चौकशी केली असता खळबळजनक घटना उघडकीस आली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *