९६ वर्षीय या महिलेने तीच ७२ वर्ष जून घर विकायला काढल्यावर सर्वांना वाटलं सामान्य असेल, पण जेव्हा काही लोक मध्ये गेले आणि त्यांना मध्ये जे दिसलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागले सर्वजण…

Entertenment Latest update News

७२ वर्षांपूर्वी हे घर बांधले गेले होते आणि आता ते विकायला तयार असलेल्या एका महिलेने सजवले होते. तिने नेहमीच तिच्या घराची खरोखर चांगली काळजी घेतली आहे आणि ती खूप आवडते. ती यापुढे स्वत: ची आणि तिच्या घराची काळजी घेऊ शकत नाही आणि ती विकण्याची गरज वाटली याची मला खूप लाज वाटते.

जेव्हा रिअल इस्टेटचा दलाल आला तेव्हा त्याचे तोंड उघडे राहिले. घर आश्चर्यकारक दिसत होते. हे जवळजवळ रॉयल फॅमिली हाऊससारखे वाटले. बाहेरून, हे घर साधा आणि सामान्य दिसत आहे, परंतु आपण उंबरठ्यावरुन जाताना असे दिसते की आपण एका वेगळ्या जगात आला आहात. हे चमकदार विलासी आहे आणि जुन्या जुन्या फर्निचरने खरोखर भरलेले आहे ज्याची काळजी घेतली जाते.

कोठेही धूळ किंवा डाग नाही. हे स्पष्ट आहे की या बाईला खरोखरच तिचे सर्व सामान खूप आवडले आणि त्यांचे खूप प्रेम केले. काही खोल्या अतिशय स्वच्छ आणि स्टाईलिशली जुन्या -फॅशन असतात, तर काहींना जुन्या देशाची भावना असते. हे आश्चर्यकारक नाही का? अशा घरासह आपण जवळजवळ राज कुटुंबासारखे वाटते.

तळघर मध्ये आपल्याला ही आश्चर्यकारक नेटिव्ह स्टाईल बार आणि लाऊंज रूम सापडेल. दिवसाच्या कामानंतर विश्रांतीसाठी योग्य जागा. हे स्पष्ट आहे की या महिलेचे गुलाबी रंगाचे वेगळे स्थान होते. आपणास जवळजवळ प्रत्येक खोलीत गुलाबी अॅक्सेंट किंवा वॉलपेपर सापडतील ज्यामुळे आपल्याला असे वाटते की हे घर परीकथेत आहे.

आम्हाला हे घर खरोखर आवडते कारण ते खूप खास आहे. आम्हाला आशा आहे की पुढील मालक त्याची काळजी घेईल आणि या स्त्रीने जितके स्पष्टपणे केले तितके ते आवडेल. या घरामध्ये आपले काय मत आहे? आमच्या फेसबुक पृष्ठावरील टिप्पण्यांमध्ये सांगा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *