पतीसोबत दररोज ‘जुगार’ खेळायला यायचा मित्र, पतीला जास्त दा’रू पाजून बेशुद्ध करून माझ्या खोलीत येऊन दररोज बनवायचा शा’री’रि’क सं’बं’ध, मग एक दिवस असं घडलं ज्याचा मी कधी विचार सुद्धा केला नव्हता… 

Entertenment Latest update News

कानपूरमध्ये, एका महिलेने आपल्या पतीच्या मित्रावर ब्लॅ’क मेल करून अ’श्ली’ल व्हि’डि’ओ बनवल्याचा आरोप केला आहे. म’हि’ले’च्या तक्रारीवर पोलिसांनी एक खटला नोंदविला आणि आ’रो’पी’ला अटक केली. पोलिस सध्या या खटल्याचा शोध घेत आहेत.

बारा मधील रहिवासी असलेल्या या महिलेने तिच्या पतीच्या मित्रावर आरोप केला आहे की तिने कोल्ड ड्रिंकमध्ये मद्य मिसळले आणि नंतर तिच्यावर ब’ला’त्का’र केला आणि तिचा व्हिडिओ बनवला. विडिओ बनवून त्याने वायरल करायची तिला धमकी दिली आणि अश्या पद्धतीने त्या व्यक्तीने त्या महिलेला वेगवेगळ्या पद्धतीने ब्लॅकमेलिंग करायला सुरुवात केली.

2013 मध्ये अलाहाबादमधील रहिवासी जितेंद्र श्रीवास्तव यांच्याशी या महिलेचे लग्न झाले होते. पीडितेचा असा आरोप आहे की तिचा नवरा अ’ल्को’हो’ल आणि जु’गा’र खेळायचा.

पतीचा मित्र सोनू दररोज घरी येत असत आणि दोघेही म’द्य’पा’न करायच्या. एके दिवशी, सं’धी मिळाल्यानंतर आरोपीने पीडितेला म’द्य’पा’न करण्यास भाग पाडले आणि नंतर तिच्यावर ब’ला’त्का’र केला आणि त्याचा व्हिडिओ बनवून पीडितेचे शा’री’रि’क शो’ष’ण करणे सुरू ठेवले.

या प्रकरणात, पी’डि’ते’ने आता बार्रा पोलिस स्टेशनमध्ये आरोपींविरूद्ध तक्रार दाखल केली आहे, त्यानंतर पोलिसांनी आरोपीला अटक केली आहे. पाहूया पुढे जाऊन या प्रकरणात काय होते आम्ही आपल्याला अ’प’डे’ट देऊ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *