१३ वर्ष्याच्या मुलाकडून प्रेग्नेंट झाली हि महिला शिक्षिका, सर्वांसमोर त्याला म्हणायची भाऊ आणि क्लास सुटल्यावर बनवायची त्याच्यासोबत शारीरिक संबंध..

Entertenment Latest update

या महिला शिक्षिकेला इंस्टाग्रामवर मेसेज करून मुलाने तिचा मोबाईल नंबर मागितला होता.महिला शिक्षिकेवर क्रश होणे सामान्य नाही. अनेक मोठ्या सेलिब्रिटींनीही त्यांच्या बालपणीचे किस्से सांगितले आहेत. मात्र, हे प्रेम कधीच दुतर्फा नसतं. पण आज आम्ही तुम्हाला अशा एका प्रकरणाविषयी सांगणार आहोत ज्यात मुलाने इंस्टाग्रामवर एका महिला शिक्षिकेचा नंबर मागितला.

यानंतर दोघांमध्ये चर्चा सुरू झाली. चर्चेची मालिका पुढे सरकली तेव्हा ते एकमेकांच्या घरी जाऊ लागले आणि शारीरिक संबंध निर्माण झाले. यानंतर मुलाने महिला शिक्षिकेची त्याच्या पालकांशी ओळख करून दिली आणि मला तिच्यावर प्रेम असल्याचे सांगितले. त्याचवेळी महिला शिक्षिकेने मी गरोदर असून 13 वर्षांच्या मुलाची आई होणार असल्याचे सांगितले.

मात्र, दोघांच्या वयात मोठे अंतर असल्याने आई-वडिलांची हरकत नव्हती. मात्र 13 वर्षांच्या मुलासोबत संबंध ठेवल्याप्रकरणी पोलिसांनी महिला शिक्षिकेला अटक केली असून तिला 10 वर्षांची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे. कृपया सांगा की या गरोदरपणापूर्वी महिला शिक्षिकेला वेगळ्या नात्यातून 4 वर्षांचे मूल होते. प्रकरण अमेरिकेतील नॉर्थ ह्यूस्टनचे आहे. 24 वर्षीय अलेक्झांड्रिया वेरा तिथल्या स्टोव्हल मिडल स्कूलमध्ये इंग्रजी शिकवत होती.

तिथे असताना 2015 मध्ये त्यांची 13 वर्षांच्या विद्यार्थ्यांशी भेट झाली. 2016 मध्ये एके दिवशी अचानक मुलाने शाळा बंक केली आणि इंस्टाग्रामवर मेसेज करून अलेक्झांड्रियाचा नंबर मागितला. तसेच आपण दोघांनी कुठेतरी फिरायला जाऊ असे सांगितले. मेसेज मिळाल्यानंतर दुसऱ्या दिवशी महिला शिक्षिका मुलाच्या घरी पोहोचली, त्यावेळी मुलाचे आई-वडील घरी नव्हते. अशा परिस्थितीत दोघांमध्ये प्रथमच शारीरिक संबंध निर्माण झाले.

न्यायालयात सादर करण्यात आलेल्या कागदपत्रांनुसार, दोघांमध्ये दररोज अवैध संबंध प्रस्थापित होत होते. त्यानंतर शाळेतील इतर विद्यार्थ्यांनीही सांगितले होते की, हा मुलगा गर्दीच्या वर्गात शिक्षिकेशी गैरवर्तन करायचा, पण शिक्षकाने त्याला विरोध केला नाही. त्याची संपूर्ण शाळेत चर्चा झाली.

त्याचवेळी, महिला शिक्षिकेच्या शेजाऱ्याने सांगितले की, मुलगा अलेक्झांड्रियाच्या घरी नेहमी दिसत होता. विचारल्यावर ती सांगायची की तो तिचा भाऊ आहे. मात्र, यानंतर मुलाने आपल्या शिक्षकाची मैत्रीण म्हणून त्याच्या पालकांशी ओळख करून दिली. अलेक्झांड्रियाने सांगितले की, तिला माझे वय आणि गर्भधारणा याबाबत कोणतीही अडचण नाही. मुलाचे आई-वडील खुश झाले.

तथापि, बाल कल्याण अन्वेषकाने अलेक्झांड्रियाला गर्भपात करण्यास भाग पाडले. आजही लोक इंटरनेटवर या घटनेची चर्चा करतात. मुलाच्या पालकांकडून नातेसंबंधाला मान्यता मिळूनही न्यायालयाने महिलेला 10 वर्षांच्या कारावासाची शिक्षा सुनावली आहे. शिक्षा सुनावताना न्यायालयाचे न्यायाधीश मायकल मॅकस्पॅडन (राज्य जिल्हा न्यायाधीश मायकल मॅकस्पॅडन) म्हणाले होते की, मी अशी अनेक प्रकरणे पाहिली आहेत. शिक्षकांनी शाळेतील मुलांना चांगले शिक्षण द्यावे आणि अशी उदाहरणे देऊ नयेत अशी आमची इच्छा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *