सौंदर्याच्या बाबतीत स्वतःची मावशी ‘करीना कपूरला’ ही टक्कर देते करीश्मा कपूर ची मुलगी ‘समायरा’, पाहा तीचे फोटो

Bollywood Entertenment Latest update

90 च्या दशकातील सर्वात प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेत्रींपैकी एक, करिश्मा कपूरने हिंदी चित्रपटसृष्टीवर दीर्घकाळ राज्य केले आहे आणि तिच्या उत्कृष्ट अभिनयाने लोकांची मने जिंकली आहेत. करिश्मा कपूरची अभिनय कारकीर्द खूप सुपरहिट राहिली असून तिने तिच्या कारकिर्दीत अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये उत्कृष्ट भूमिका साकारून प्रेक्षकांच्या हृदयात विशेष स्थान निर्माण केले आहे. 90 च्या दशकात करिश्मा कपूरचे स्टारडम इतके होते की तिच्याशिवाय या दशकाची कल्पनाही केली जाऊ शकत नाही.

हिंदी सिनेविश्वात आपल्या अभिनयाने त्यांनी दीर्घकाळ प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले आहे. करिश्मा कपूर गेल्या काही वर्षांपासून चित्रपटसृष्टीपासून दूर असली तरी तिचे स्टारडम अजूनही अबाधित आहे आणि ती अनेकदा तिच्या चाहत्यांमध्ये चर्चेत असते. करिश्मा कपूर बॉलीवूड पार्ट्या आणि इव्हेंट्समध्ये दिसत आहे जिथे अभिनेत्री तिच्या शैली आणि सौंदर्याने सर्वांना वेड लावते.

करिश्मा कपूर तिच्या प्रोफेशनल लाइफसोबतच तिच्या पर्सनल लाईफमुळेही खूप चर्चेत असते. आपल्या सर्वांना माहित आहे की करिश्मा कपूरने संजय कपूरसोबत लग्न केले होते, परंतु त्यांचे लग्न यशस्वी होऊ शकले नाही आणि त्यांच्या लग्नाच्या काही वर्षांनी दोघांचा घटस्फोट झाला, त्यानंतर करिश्मा कपूर आणि संजय कपूर दोघेही वेगळे झाले. आयुष्यात पुढे गेले.

संजय कपूरशी घटस्फोट घेतल्यानंतर करिश्मा कपूरने दुसरं लग्न केलं नाही आणि तिने सिंगल मदर बनून आपल्या दोन मुलांना वाढवण्याचा निर्णय घेतला आणि आज करिश्मा कपूरची दोन्ही मुलं मोठी झाली आहेत. आज आपण करिश्मा कपूरची मुलगी समायरा कपूरबद्दल बोलणार आहोत, जी 17 वर्षांची आहे आणि सौंदर्याच्या बाबतीत समायरा कपूरने तिची आई करिश्मा कपूरला टक्कर दिली आहे.

करिश्मा कपूरची मुलगी समायरा कपूरचा जन्म 11 मार्च 2005 रोजी झाला होता आणि तीच समायरा कपूर आता 17 वर्षांची आहे. समायरा कपूर तिची आई करिश्मा कपूरपेक्षा जास्त सुंदर दिसते. करिश्मा कपूरची दोन्ही मुलं मीडिया आणि लाइमलाइटपासून दूर असली तरी करिश्मा कपूरसोबत ते अनेकदा बॉलिवूड पार्टी आणि फॅमिली फंक्शन्समध्ये दिसतात.

सोशल मीडियावरही समायरा कपूरचे फोटो अनेकदा व्हायरल होतात आणि या फोटोंमध्ये समायरा कपूर तिच्या सुंदर स्टाईलने सर्वांचे लक्ष वेधून घेते. समायरा कपूरचे तिची मावशी करीना कपूरसोबत खूप खास आणि मजबूत बाँडिंग आहे आणि ती सौंदर्याच्या बाबतीतही करीनाला टक्कर देते.

करिश्मा कपूरने गेल्या वर्षी 11 मार्च 2022 रोजी तिची मुलगी समायरा हिचा 17 वा वाढदिवस मोठ्या थाटामाटात साजरा केला आणि लवकरच करिश्मा कपूरची मुलगी समायरा 18 वर्षांची होणार आहे. समायरा कपूर नेहमीच तिची आई करिश्मा कपूरच्या खूप जवळ असते आणि आई आणि मुलीमध्ये खूप मजबूत आणि सुंदर बाँडिंग पाहायला मिळते.

समायरा कपूरचे तिचे वडील संजय कपूर यांच्याशीही चांगले संबंध आहेत आणि ती अनेकदा वडिलांना भेटण्यासाठी त्यांच्या घरी जाते. इतर बॉलीवूड स्टार किड्सप्रमाणे समायरा कपूर देखील सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि ती अनेकदा तिचे सुंदर आणि ग्लॅमरस फोटो पोस्ट करत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *