खूपच सुंदर आणि हॉट दिसते रवीना टंडन ची मुलगी ‘राशा’, खूप वायरल होतोय तिचा जिम मध्ये जातानाचा हा VIDEO..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडनची मुलगी लवकरच अजय देवगणच्या पुतणीसोबत एका चित्रपटात दिसणार आहे. चला तर मग जाणून घेऊया त्याच्याशी संबंधित काही खास गोष्टी.

रवीना टंडन कन्या आणि अमन देवगण यांचा आगामी चित्रपट हिंदीत ; बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडनची मुलगीही लवकरच चित्रपटांमध्ये पदार्पण करणार आहे. दिग्दर्शक अभिषेक कपूरचा पुढचा अॅक्शन अॅडव्हेंचर चित्रपटही याच कारणामुळे चर्चेत आहे. अजय देवगणचा पुतण्या अमन देवगणही या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करत आहे. काही मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अजय देवगणही या चित्रपटात दिसणार आहे. अभिषेक कपूरच्या पुढील अॅक्शन अॅडव्हेंचर चित्रपटात राशा मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.

अभिषेक कपूरने या प्रोजेक्टमध्ये काम सुरू केले आहे, परंतु चित्रपटाचे शीर्षक अद्याप निश्चित झालेले नाही. या चित्रपटात अजय देवगण एका खास भूमिकेत दिसणार असून राशा आणि अमन यांच्याशिवाय या चित्रपटात त्याचीही महत्त्वाची भूमिका असल्याचे मीडिया रिपोर्ट्समध्ये सांगण्यात आले आहे. (केवळ अभिनयच नाही तर हे सिनेस्टार उत्कृष्ट काम करतात. गाणे देखील)

काही मीडिया रिपोर्ट्समध्ये सांगण्यात आले आहे की, कथेच्या मागणीनुसार चित्रपटात एका तरुण अभिनेत्याची गरज होती, ज्यासाठी अमन आणि राशा यांची निवड करण्यात आली आहे.

अमन देवगण लीड हिरो असू शकतो
या चित्रपटातून अभिषेक बॉलिवूडच्या दोन मोठ्या स्टार किड्स म्हणजेच राशा आणि अमन देवगण यांना एकत्र लॉन्च करणार आहे. अमन देवगणबद्दल बोलायचे झाले तर त्याला मॉडेलिंगची आवड आहे. या पदार्पणाबद्दल अमनही खूप उत्सुक आहे.

गेल्या काही दिवसांपासून रवीना टंडनची मुलगी राशाचे फोटोही सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. (जेव्हा माधुरी दीक्षितने संजय दत्तची कंपनी सोडली, जाणून घ्या रंजक गोष्ट). नुकताच राशाच्या शाळेत निरोप समारंभ पार पडला आणि रवीनाने तिच्या मुलीसाठी एक भावनिक पोस्टही लिहिली होती.
विडिओ क्रेडिट – NBT एंटरटेनमेंट

आम्ही तुम्हाला सांगतो की राशा या वर्षी मार्चमध्ये 18 वर्षांची होईल. रवीना आणि अनिल थडानीही चित्रपटाच्या या प्रस्तावावर खूप खूश आहेत. काही रिपोर्ट्सनुसार, चित्रपटापूर्वी दोघांसाठी ट्रेनिंग सेशनही घेण्यात येणार आहे.

तसे, अभिषेकने आतापर्यंत सुशांत सिंग राजपूत, फरहान अख्तर, राजकुमार राव, सारा अली खान यांसारख्या अनेक सेलिब्रिटींना लॉन्च केले आहे. आता राशा आणि अमनची सुरुवात कशी होणार हे पाहणे विशेष ठरणार आहे.

या चित्रपटातून अमन देवगण आणि राशा थडानी किती कमाई करतात हे पाहणे रंजक ठरणार आहे. जर तुम्हाला हा लेख आवडला असेल, तर तो शेअर करा आणि इतर समान लेख वाचण्यासाठी तुमच्या स्वतःच्या वेबसाइट हरजिंदगीशी कनेक्ट रहा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *