सुसंस्कृत कपडे घालायचे सोडून टाईट कपडे घालून आली ‘रश्मीका मंदाना’ , अशाप्रकारे झाली Opps मोमेंट ची शि’का’र दिसत होता तिचा प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट..

Entertenment Latest update

फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्या त्यांच्या सुसंस्कृत लूकसाठी ओळखल्या जातात आणि दक्षिण भारतीय अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना देखील त्यापैकी एक आहे. रश्मिका मंडण्णाने अल्पावधीतच आपल्या सौंदर्याने आणि शानदार अभिनयाने लोकांची मने जिंकली आहेत.   

रश्मिका मंदान्ना ही सहसा साडी आणि भारतीय कपड्यांमध्ये दिसते.परंतु अलीकडे रश्मिकाचे काही फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये ती शॉर्ट ड्रेसमध्ये दिसत आहे, ज्यामुळे लोक तिच्यावर खूप टीका करत आहेत. रश्मिका मंदानाला तिचा हा छोटा ड्रेस घालणं किती महागात पडलं ते लेखात पुढे सांगू.

गेल्या वर्षी प्रदर्शित झालेल्या पुष्पा या सुपरहिट चित्रपटातील श्रीवल्लीच्या भूमिकेसाठी बरीच प्रशंसा मिळवणारी दक्षिण भारतीय सुपरस्टार अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना सध्या तिच्या लहान कपड्यांमुळे चर्चेत आहे. रश्मिका मंदान्ना ही इंडस्ट्रीतील अशा काही अभिनेत्रींपैकी एक आहे. ज्यांना अनेकदा भारतीय कपड्यांमध्ये पाहिले जाते. 

परंतु हल्ली हळुहळू बॉलीवूडची प्रसिद्धी तिच्यावर चढू लागली आहे,आणि हे तिच्या नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीत स्पष्टपणे दिसले जेव्हा पिवळा रंगाचा शॉर्ट ड्रेस घालून तिने मुलाखतीला हजेरी लावली. सामान्यतः भारतीय कपड्यांमध्ये दिसणार्‍या या अभिनेत्रीला पाश्चात्य पोशाख घालणे महागात पडले. 

आणि त्यामुळे तिला बसण्यात आणि चालण्यात त्रास होऊ लागला. ज्याचा परिणाम तिच्या मुलाखतीत स्पष्टपणे दिसून आला, जेव्हा तिने या मुलाखती सत्रात अनेकवेळा आपला ड्रेस दुरुस्त केला. करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत दक्षिण भारतीय अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना पाश्चात्य पोशाख परिधान करून पार्टीत सहभागी झाल्यामुळे लोकांना धक्का बसला.  

करणच्या वाढदिवसानिमित्त रश्मिका मंदान्ना पाहून लोकांमध्ये अंदाज बांधला जाऊ लागला की रश्मिका मंदान्ना लवकरच बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये पदार्पण करणार आहे,आणि नेमके तेच घडले. रश्मिका मंदान्ना लवकरच वरुण धवनसोबत बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार असल्याच्या बातम्या येत आहेत. 

रश्मिकाची नुकतीच दिलेली मुलाखत सोशल मीडियावर खूप वेगाने पसरत आहे, ज्यामध्ये ती तिचा ड्रेस फिक्स करताना दिसत आहे. भारतीय ड्रेसमध्ये ती कम्फर्टेबल असताना तिने तिच्या मुलाखतीसाठी पाश्चात्य ड्रेस का निवडला या कारणावरून काही लोक तिला फटकारत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *