सात फेरे घेण्याआधीच उठली वराची अर्थी, एका क्षणात झालं होत्याच नव्हतं,सात फेरे घेण्याआधी रूम मध्ये गेलेला पती परत आलाच नाही, म्हणून पाहायला गेले सगळे, तिथे गेल्यावर जे दिसलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागले सर्वजण…

Entertenment Latest update

झालावार जिल्ह्यात विजेच्या धक्क्याने वराचा मृत्यू झाल्याने लग्नाच्या आनंदावर शोककळा पसरली. खानपूर तहसीलमधील ओडपूर गावातील ही घटना आहे, जिथे लग्नापूर्वीच विजेचा धक्का लागून वराचा मृत्यू झाला. त्यानंतर कुटुंबात आणि वधूच्या घरात गोंधळ उडाला.

वृत्तानुसार, 27 वर्षीय बहादूर सिंह सकाळी पाण्याची मोटर बंद करण्यासाठी शेतात गेले होते, विजेचा झटका लागल्याने बहादुर सिंह तेथे बेशुद्ध पडला आणि सकाळपर्यंत घरी न परतल्याने त्याचा भाऊ शेतात पोहोचला. त्याला पाहण्यासाठी.

बहादूर सिंह ट्रान्सफॉर्मरजवळ पडलेला होता, त्यानंतर त्याच्या भावाने त्याला ताबडतोब उचलले आणि कोटा जिल्ह्यातील सांगोद सीएचसीमध्ये नेले जेथे डॉक्टरांनी वराला मृत घोषित केले. कृपया सांगा की त्याचे लग्न होणार होते आणि पाहुणेही घरी पोहोचले होते.

वर बहादूर सिंगच्या नातेवाईकांनी सांगितले की, बहादूरचा विवाह कोटा येथील खुशबू कुमारी मीना नावाच्या मुलीशी बुधवार, २२ फेब्रुवारी रोजी होणार होता. लग्नाबद्दल वधू आणि वर दोघेही खूप आनंदी होते. दोन्ही घरांमध्ये लग्नाची तयारी जोरात सुरू होती आणि सजावटीसोबतच निमंत्रण पत्रिकाही वाटण्यात आल्या होत्या. कुटुंबातील सर्वात मोठा असल्याने दुल्हा बहादूर सिंग यांच्यावर अनेक जबाबदाऱ्या होत्या. वराच्या वडिलांचे 17 वर्षांपूर्वीच निधन झाले आहे.

बहादूर सिंह यांचे दहावीचे शिक्षण पूर्ण झाले असून ते गावात शेतीची कामे करत होते. त्याचा धाकटा भाऊ रामविलास मीणा शिक्षण घेत आहे. बहादूरच्या मृत्यूची बातमी मिळताच वराच्या घरातच नव्हे तर संपूर्ण गावात शांतता पसरली. आता ज्या गावात बहादूरसिंगच्या लग्नाची तयारी सुरू होती, त्याच ठिकाणी त्यांच्या अंत्यसंस्काराची तयारी सुरू होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *