बॉलीवूड आणि लाइमलाईट पासून कायमचे दूर शेती करायला भिडले ‘धर्मेंद्र’, पहा त्यांचा गायीला चारा टाकतानाचा हा वायरल विडिओ..

Bollywood Entertenment Latest update

होय, धर्मेंद्रने स्वतः त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून काही फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आहेत. खरं तर, धर्मेंद्र बॉलिवूड लाइफपासून दूर शेतात वेळ घालवत आहेत. इंस्टाग्रामबद्दल बोलताना, त्याने एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो शेताच्या मध्यभागी दिसत आहे आणि त्याच्या डोक्यावर शेतात वापरलेले बंडल आहे. हा फोटो शेअर करताना लिहिले आहे की, संघटना गहू पिकवत आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

यासोबतच धर्मेंद्र यांनी एक व्हिडिओही शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये धर्मेंद्र अल्फोन्सो त्यांच्या शेतात पिकवलेल्या आंब्यांची खासियत सांगत आहेत. धर्मेंद्र म्हणतोय, हा त्याच्या शेताचा अल्फोन्सो आहे. मोठ्या प्रेमाने पेरणी केली. आता मोठ्या प्रेमाने फळे खातात. मुंबई बॉलीवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते धर्मेंद्र हे ग्लॅमर जग सोडून देसी जीवनात रस घेत आहेत. धर्मेंद्र सध्या शेतात वेळ घालवत आहेत. येथे ते सेंद्रिय शेती करत आहेत.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

आता धर्मेंद्रचे सोशल मीडियावर पोस्ट केलेले हे फोटो आणि व्हिडिओ पाहून असे म्हणता येईल की त्याला देसी स्टाईलमध्ये राहायला आवडते. त्यामुळे ते सेंद्रिय शेती करत आहेत आणि शेतात आपला वेळ घालवत आहेत. कृपया सांगा की धर्मेंद्र 82 वर्षांचे आहेत आणि वयाच्या या टप्प्यातही ते चित्रपट करत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, तो पुन्हा एकदा यमला पगला दीवाना: फिर से या चित्रपटात त्याची दोन मुले सनी देओल आणि बॉबी देओलसोबत दिसणार आहे. नुकतेच बॉबी देओलने वडील धर्मेंद्र यांच्याबद्दल सांगितले होते की, मला माझ्या वडिलांची जीन्स भेट म्हणून मिळाली आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

जी अजूनही खूप तरुण दिसते. त्यामुळे मी देखील तसाच आहे. मला असे वाटते की ते देखील एक कारण आहे आणि बाकी सर्व काही कठोर परिश्रम आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *