सिद्धार्थ-कियाराच्‍या रिसेप्‍शनमध्‍ये या स्‍टार्सनी लावली हजेरी, कोण-कोण आले होते पाहा त्यांचे वायरल फोटो..

Bollywood Entertenment Latest update

सोशल मीडियापासून बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरपर्यंत आजकाल सर्वत्र सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा अडवाणीच्या लग्नाची चर्चा होत आहे. लग्नाआधीच दोघेही बॉलिवूडचे प्रसिद्ध आणि सर्वाधिक पसंतीचे लव्ह बर्ड आहेत.

जरी दोघांनी कधीही आपले नाते अधिकृत केले नव्हते. 7 फेब्रुवारी रोजी राजस्थानमधील जैसलमेर येथील सूर्यगड पॅलेसमध्ये दोघांचे लग्न झाले. लग्नाच्या आनंदात सिद्धार्थ आणि कियाराने 9 फेब्रुवारी रोजी दिल्लीत मित्र आणि नातेवाईकांसाठी पहिले रिसेप्शन आयोजित केले होते. दुसरीकडे, 12 फेब्रुवारीला दोघांनीही मुंबईत फिल्म इंडस्ट्रीशी संबंधित लोकांसाठी रिसेप्शनचं आयोजन केलं होतं, ज्यामध्ये फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्व बड्या व्यक्तींनी सहभाग घेतला होता.

अभिषेक बच्चन, अजय देवगण, त्याची पत्नी आणि बॉलिवूड अभिनेत्री काजोल यांनी सिद्धार्थ कियाराच्या रिसेप्शनला हजेरी लावली होती. आलिया भट्ट आणि तिची सासू नीतू कपूरही तिथे पोहोचल्या. व्हायरल भयानीने या सर्व स्टार्सचे व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत.

पार्टीसाठी विद्या बालन, सिद्धार्थ रॉय कपूर, करण जोहर, करीना कपूर, विवेक ओबेरॉय आणि त्याची पत्नी, आयुष्मान खुराना आणि त्याची पत्नी ताहिरा, शिल्पा शेट्टी, वरुण धवन, रणवीर सिंग, रितेश देशमुख, जेनेलिया, क्रिती सेनन, मीरा राजपूत उपस्थित होते. रकुल प्रीत सिंगही पोहोचली

बॉलिवूड स्टार्सशिवाय मुकेश अंबानी यांचा मुलगा आकाश अंबानी आणि त्यांची पत्नी श्लोका मेहता यांनीही हजेरी लावली. तुम्हाला सांगतो, याआधी ईशा अंबानी जैसलमेरमध्ये सिड-कियाराच्या लग्नात सहभागी झाली होती.

ईशा अंबानी आणि कियारा दोघीही एकमेकांच्या खूप चांगल्या मैत्रिणी आहेत. मात्र, सिद्धार्थ आणि कियाराचे हे रिसेप्शन भव्य होते. या रिसेप्शनसाठी दोघांनी मुंबईतील सेंट रेजिस हॉटेलची निवड केली होती.

या रिसेप्शनवर 50 ते 70 लाख रुपये खर्च झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. यापूर्वी दिल्लीतही दोघांचे रिसेप्शन मोठ्या थाटात पार पडले. यासोबतच जैसलमेरमध्येही विवाह सोहळ्याचे विधी मोठ्या थाटात पार पडले. जैसलमेरमध्ये करण जोहर, शाहिद कपूर, मीरा राजपूत, जुही चावला सहभागी झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *