आजपासून हाच तुझा बाप आहे पोराला असं सांगून नवऱ्याला सोडून प्रियकराकडे राहू लागली हि महिला, पण या एका इच्छेने होत्याच नव्हतं झालं.. माय-लेक दोघेही दुसऱ्याच दिवशी..

Entertenment Latest update News

कानपूर : उत्तर प्रदेशातील कानपूरमध्ये रविवारी नर्स आणि तिच्या 12 वर्षांच्या मुलाची ह’त्या झाल्याची घटना समोर आली आहे. मात्र महिलेची ह’त्या तिच्या प्रियकरानेच केल्याची धक्कादायक बाब समोर आली आहे. आरोपीने आधी निवृत्त पोलीस अधिकारी असलेल्या आपल्या काकांना ह’त्येबाबत सांगितले होते. त्यानंतर काकांनी दोन्ही मृ’त्यू आ’त्म’ह’त्या असल्याचे कारण सांगण्याचा प्रयत्न केला. काही तासांतच पोलिसांनी तपासाची दिशा बदलून आरोपी प्रियकराला बे’ड्या ठोकल्या.

रविवारी नर्स सीमा आणि तिचा १२ वर्षांचा मुलगा आदित्य यांचे मृ’त’दे’ह सापडले. सीमाचा मृ’त’दे’ह बे’ड’वर पडलेला आढळला, तर आदित्य लटकलेल्या अवस्थेत आढळला. सीमाचा प्रियकर काका आणि निवृत्त पोलीस अधिकारी जगदीश यांनी बि’ल्हौ’र पोलिसांना माहिती दिली.

पोलिस घटनास्थळी पोहोचले असता त्यांना संशय आला. दोघांचे मृ’दे’ह श’व’वि’च्छे’द’ना’साठी पाठवले असता, अहवालात हत्येच्या संशयाला पुष्टी मिळाली. दोघांची ग’ळा चिरून ह’त्या करण्यात आली. पोलिसांनी तपास सुरू केला तेव्हा सीमाचे शेजारी राहणाऱ्या न’रें’द्र’सोबत अफेअर सुरू असल्याची माहिती पोलिसांना मिळाली. नरेंद्र हा जगदीशचा भाचा असल्याची माहिती पोलिसांना मिळाली. पोलिसांनी ही बाब नरेंद्रला दाखवताच त्याने घटनेची संपूर्ण हकीकत सांगितली.

सीमा जलालाबाद, कन्नौज येथे स्टाफ नर्स होती. त्याचा पगारही चांगला होता. नरेंद्रसोबत तिचे पाच वर्षांपूर्वी प्रे’म’सं’बं’ध होते. त्यानंतर त्या पती दिवाकरला सोडून नरेंद्रसोबत बिल्हौरमध्ये राहू लागल्या. दोघेही एक खोली भाड्याने घेऊन एकत्र राहत होते. सीमा यांचा मुलगा आदित्यही त्यांच्यासोबत आला.

सीमा दिवाकरला घ’ट’स्फो’टा’ची कागदपत्रे पाठवते. त्यांनी मुलाला नरेंद्र बाबांना बोलावण्यास सांगितले. मात्र पाच वर्षे झाली तरी नरेंद्रने लग्नाचे नाव निवडले नाही. ती त्याच्या पाठीमागे लग्न लावत होती. सीमाच्या सततच्या भुंकण्याला नरेंद्र कंटाळला होता. एके दिवशी भडकली आणि रविवारी सकाळी त्याने सीमाचा गळा आवळून तिचा जीव घेतला. आदित्यने हे पाहिले. त्यामुळे नरेंद्रने त्यालाही मा’र’ले.

त्याने सीमाचा मृ’त’दे’ह बेडवर पडू दिला. त्यामुळे आदित्यला उचलून पंख्याला लटकवले. सीमाने मुलाची ह’त्या करून आ’त्म’ह’त्या केल्याचा बनाव त्याला करायचा होता. त्यांनी याबाबतची हकीकत पोलीस काकांना सांगितली. त्यानुसार या दोघांच्या आ’त्म’ह’त्ये’ची माहिती काकांनी बिल्हौर पोलिसांनाही दिली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *