अंधाऱ्या रात्री एक न’ग्न स्त्री येते, घराची बेल वाजते, रहिवासी घाबरले, पोलीस म्हणाले, ती दुसरी तिसरी कोणी नसून तुमचीच..पहा तिचे हे फोटो…

Bollywood Entertenment

रात्रीच्या अंधारात न’ग्न स्त्रीने दारावरची बेल वाजवणे योग्य नाही. गेल्या पाच वर्षांपासून त्याच्यावर उपचार सुरू असल्याचे रामपूर पोलिसांनी सांगितले. मध्यरात्री दारावरची बेल वाजवताना एक न’ग्न महिला सीसीटीव्हीत कैद झाली आहे.

रामपूर : एका रात्रीत एक न’ग्न महिला आली, घराची बेल वाजली. त्यानंतर ही महिला सीसीटीव्ही फुटेजमध्ये दिसत आहे. त्याला पाहून सगळे घाबरतात. अंधारात रात्री घराची बेल वाजवणारी ही बाई कोण? ती असे का करते? असा प्रश्न उत्तर प्रदेशातील रामपूर येथील रहिवाशांना पडला आहे. अखेर रामपूर पोलिसांनी निवेदन जारी करून महत्त्वाची माहिती दिली आहे.

रात्रीच्या अंधारात न’ग्न स्त्रीने दारावरची बेल वाजवणे योग्य नाही. गेल्या पाच वर्षांपासून त्याच्यावर उपचार सुरू असल्याचे रामपूर पोलिसांनी सांगितले. मध्यरात्री दारावरची बेल वाजवताना एक न’ग्न महिला सीसीटीव्हीत कैद झाली आहे. नंतर हा व्हिडिओ व्हायरल झाला. त्यामुळे परिसरातील नागरिक भयभीत झाले आहेत. रात्री नग्नावस्थेत फिरणाऱ्या महिलेविरोधात मिलक येथील ग्रामस्थांनी पोलिसांत तक्रार दाखल केली आहे. यानंतर पोलिसांनी तपास सुरू केला. पोलिसांनी परिसरातील सर्व सीसीटीव्ही फुटेज तपासले.

महिलांच्या रात्री विवस्त्र फिरण्याचे रहस्य उघड झाले आहे. या व्हिडिओमध्ये महिलेचे आई आणि वडील दिसत आहेत. त्याच्याकडे चौकशी केली असता त्याने मुलीची मानसिक स्थिती स्थिर नसल्याचे सांगितले. गेल्या ५ वर्षांपासून त्यांच्यावर बरेली येथे उपचार सुरू आहेत. रामपूर पोलिसांनी मुलीवर बारीक लक्ष ठेवण्याचा सल्ला तिच्या पालकांना दिला.

सोशल मीडियावर दिशाभूल करणारे व्हिडिओ शेअर करू नका, असे आवाहन पोलिसांनी स्थानिक लोकांना केले आहे. अशा व्हिडिओंमुळे लोकांच्या मनात संभ्रम आणि भीती निर्माण होते. संबंधित तरुणी बदनाम आहे. मुलीच्या मानसिक स्थितीवर परिणाम झाला आहे. त्यामुळे ती रात्री नग्न अवस्थेत फिरते. पण ती कोणालाही धमकावत नाही. त्यामुळे पोलिसांनी या प्रकरणात संवेदनशीलतेने लक्ष घालावे, असे आवाहन करण्यात आले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *