5 लग्न, ब्रेस्ट सर्जरी, से’क्स टेप लीक, १२ वर्षाची असताना मित्रांनी केलेला ब’ला’त्का’र, खूपच खतरनाक आहे प्लेबॉय मॉडेल ‘पामेला अँडरसन’ ची धक्कादायक कहाणी.. वाचून धक्का बसेल

Entertenment Latest update News

लोकप्रिय टीव्ही मालिका ‘बेवॉच’ मधील सीजे पार्करच्या भूमिकेसाठी प्रसिद्ध असलेल्या पामेला अँडरसनने फ्रान्समधील एका धर्मादाय कार्यक्रमादरम्यान लहानपणी लैंगिक शोषण केल्याचा खुलासा केला आहे. ‘तिला या पृथ्वीवर राहायचे नव्हते’ असे ती म्हणते.

तो म्हणतो की त्याचे पालक खूप प्रेमळ होते, परंतु असे असूनही त्याचे बालपण गुळगुळीत झाले नाही. तो म्हणतो की लोकांनी त्याच्यावर विश्वास ठेवला म्हणून त्याला कठीण काळातून जावे लागले. CNN शी बोलताना पामेलाने शुक्रवारी सांगितले की, तिच्या बालपणात तिला खूप लैंगिक अत्याचार सहन करावे लागले. ती फक्त सहा वर्षांची असताना एका केअरटेकरने (बायसिटर) तिला आपला बळी बनवले.

फ्रान्समधील कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये ते त्यांच्या प्राणी हक्क चॅरिटी – पामेला अँडरसन फाऊंडेशनच्या लॉन्चिंगवेळी बोलत होते. तिने तिच्या ऑनलाइन ब्लॉगवर म्हटले आहे की ‘मला वाटते की माझ्या सर्वात वेदनादायक आठवणी उघड करण्याची वेळ आली आहे.’

त्याच्या बालपणात आणि पौगंडावस्थेतील ब्रिटिश कोलंबिया, कॅनडा येथे जन्मलेले, त्याचे पालक प्रेमळ होते असे म्हटले जाते परंतु त्याचे बालपण सामान्य नव्हते. तिला तिचे बालपण आठवले जेव्हा सहा ते 10 वर्षांच्या एका महिला बेबीसिटरने तिचा विनयभंग केला होता आणि ती 12 वर्षांची असताना मित्राच्या 25 वर्षीय प्रियकराने तिच्यावर ब’ला’त्का’र केला होता.

तो माणूस म्हणाला की तो मला दोन लोकांमध्ये खेळला जाणारा बॅकगॅमन खेळ शिकवेल. त्यानंतर त्याने तिच्या पाठीला मसाज केला आणि त्याचा शेवट बलात्काराने झाला. योगायोगाने, कान फिल्म फेस्टिव्हल इव्हेंट ज्या दरम्यान तो म्हणाला ही बॅकगॅमन स्पर्धा आहे.

लोकांवर विश्वास ठेवणे मला फार कठीण वाटले असे म्हटल्यास वावगे ठरणार नाही. मला या जगात राहायचे नव्हते. ती म्हणते की तिच्या पालकांनी तिला सुरक्षित ठेवण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न केले पण हे जग सुरक्षित नाही.

तो म्हणाला की त्याची आई वेट्रेस म्हणून दोन नोकरी करण्यात व्यस्त होती. माझी आई सतत रडायची आणि मी देखील माझ्या आईला या विनयभंगाचा आणि बलात्काराचा उल्लेख केला नाही कारण मला तिला अधिक दुःखद माहिती द्यायची नव्हती. मला तिचे तुटलेले हृदय आणखी तोडायचे नव्हते.

पामेला, आता 46, म्हणते की प्राण्यांवरील प्रेम नेहमीच चांगल्या गोष्टींना टिकवून ठेवते आणि प्राणी जगाप्रती माझी निष्ठा कायम राहिली आहे आणि मी त्यांचे आणि फक्त त्यांचे संरक्षण करण्याचा निर्धार केला आहे. समुद्रात उतरताना मी व्हेलसाठी प्रार्थना केली. मला मुले होईपर्यंत ती माझी एकमेव खरी मैत्रीण राहिली.

तिच्या अभिनय कारकिर्दीपूर्वी, तिने प्लेबॉय सेंटरफोल्डसाठी काम केले होते आणि 1989 पासून ती तेरा वेळा मासिकाच्या मुखपृष्ठावर दिसली आहे. तिने तिचा माजी पती रिक सोलोमन याच्याशी पुनर्विवाह केला आहे. तिने अनेक चित्रपटांमध्ये देखील काम केले आहे आणि 2008 मध्ये तिचा ‘सुपरहिरो मूव्ही’ नावाचा चित्रपट आला होता ज्यामध्ये ती एक अदृश्य मुलगी बनली होती.

एका टीव्ही सीरियल ‘व्हीआयपी’मध्ये त्याने हॉटडॉग स्टँड कामगाराच्या अंगरक्षकाची भूमिका साकारली होती. तिने कॉमिक बुक निर्माते स्टॅन ली यांच्यासोबत अॅनिमेटेड मालिका, स्ट्रिपरेला, आणि बार्ब वायरमध्ये मुख्य भूमिका साकारली.

त्याचप्रमाणे 2003 मध्ये त्याचा एक चित्रपट ‘Scary Movie’ आला होता. ‘होम इम्प्रूव्हमेंट’मध्ये त्याने टिम अॅलन आणि रिचर्ड कार्नसोबत काम केले. या चित्रपटात ती उपकरणे दुरुस्त करणारी लिसा बनली. त्‍याच्‍याकडे ‘नॅनी’ ही प्रसिद्ध मालिका देखील आहे ज्यात त्‍याने रेचेल चागल आणि फ्रॅन ड्रेशरसोबत काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *