पत्नीला कि’ळ’स यायची वारंवार नकार द्यायची तरी पतीने सोडला नाही त्याचा हट्ट, सतत करायला लावायचा अ’नै’सर्गिक से’क्स, म्हणायचं तोंडाने तिथे… आणि मग

Entertenment Latest update News

पती पत्नीला अ’नै’स’र्गि’क शा’री’रि’क सं’बं’ध ठेवण्यास भाग पाडत असे. नवऱ्याला मित्रांसोबत बाहेर फिरायला मजा यायची आणि त्यातच त्याला वाईट व्य’स’न जडले. जेव्हा तो घरी यायचा तेव्हा बायकोलाही तेच करायला सांगायचा. बायकोला कि’ळ’स वाटायची आणि ती नकार द्यायची. रागावलेला नवरा रोज तिच्याशी अ’नै’स’र्गि’क से’क्स करण्याचा हट्ट करायचा.

पतीच्या या सवयीमुळे पत्नी अनेकदा नाराज होऊ लागली. रोज रात्री दोघांमध्ये या गोष्टीवरून भांडण व्हायचे. पती पत्नीसोबत अ’नै’स’र्गि’क लैं’गि’क सं’बं’ध ठेवण्याचा प्रयत्न करतो. पत्नीने पतीच्या कृतीला विरोध केला तर पतीला राग येतो. असाच प्रकार सोमवारी रात्री घडला. नवऱ्याने त्याला वाट्टेल ते करायचे ठरवले होते, पण त्या दिवशी पत्नीने साफ नकार दिला. याचा राग येऊन पतीने पत्नीला दोन मुलींसह घराबाहेर हाकलून दिले.

ही घटना बिहारमधील शेखपुरा जिल्ह्यातील अरियारी पोलीस स्टेशन हद्दीतील विद्यापूर गावातील आहे. दोन मुलींची आई असलेल्या सोनीला पतीचा हा छंद आवडला नाही. विरोध केल्याने पतीने केलेल्या मारहाणीला कंटाळून पत्नीने पतीविरुद्ध तब्बल ४५ दिवसांपासून छ’ळा’चा गुन्हा दाखल केला.

गुन्हा दाखल होताच उमेशने सोनी यांना मा’र’हा’ण करणे थांबवले. आपला नवरा सुधारला आहे असे सोनीला वाटू लागले, पण ते खरे नव्हते. नवरा फक्त प्रकरण शांत होण्याची वाट पाहत होता. त्याची पत्नी पोलिस ठाण्यात गेली तेव्हा तो आतून जळत होता. पतीने घरातून हाकलून दिल्यानंतर सोनी मंगळवारी पहाटे पाच वाजता शेखपुरा येथील एसपी कार्यालयात पोहोचली.

सोनीने पतीचा हा’त’खं’डा एसपींना सांगितला आणि न्यायाची याचना केली. यानंतर एसपीच्या महिला पोलिस स्टेशनच्या अध्यक्षा सुधा कुमारी यांना पीडितेला न्या’य मि’ळ’वू’न देण्याची मागणी करण्यात आली. महिला पोलिस ठाण्याच्या प्रमुख सुधा कुमारी यांनी सांगितले की, दीड महिन्यापूर्वी पी’डि’ते’ने पतीविरुद्ध महिला पोलिस ठाण्यात छ’ळा’चा गु’न्हा’ही दाखल केला होता.

सध्या हे प्रकरण न्यायालयात सुरू असून पती-पत्नीची समजूत काढल्यानंतर त्यांना मायदेशी पाठवण्यात आले आहे. पीडितेचा पती उमेश पासवान याने स्वत: पत्नीवर आरोप केला आहे की, त्याची पत्नी वाईट चा’रि’त्र्या’ची आहे. मला अ’ड’क’व’ण्या’सा’ठी ती असे आरोप करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *