पती पैसे कमवण्यासाठी सौदी अरेबियाला गेला म्हणून श’री’राची भूक भागवण्यासाठी हि महिला दररोज तिच्या प्रियकरासोबत बनवायची सं’बंध, मग दिवस घडले असे काही ज्याचा तिने स्वप्नात सुद्धा विचार केलं नव्हता…

Entertenment Latest update

मुरादाबाद. यूपीच्या मुरादाबादमध्ये प्रियकराला प्रेयसीसोबत प्रेम करणे कठीण झाले. प्रेयसी तिला भेटण्यासाठी महिलेच्या घरी गेला आणि प्रेयसी, तरुण आणि युवती मस्ती करताना पकडली गेली. महिलेच्या नातेवाईकांनी तरुणाला ओलिस घेऊन बेदम मारहाण केली.

मिळालेल्या माहितीनुसार, मुरादाबादच्या सिव्हिल लाइन पोलिस स्टेशन हद्दीतील आगवानपूर नगर पंचायत परिसरात राहणाऱ्या महिलेचा पती सुमारे सहा महिन्यांपासून पैसे कमवण्यासाठी सौदी अरेबियाला गेला होता. त्यांची पत्नी आणि चार मुले आगवानपूर येथे राहतात, तर त्यांच्या मोठ्या भावाचे कुटुंबही शेजारीच राहते. काल रात्री महिला आपल्या मुलांसह घरात झोपली होती. त्यामुळेच पहाटे साडेपाचच्या सुमारास वस्तीत राहणाऱ्या एका तरुणाने भिंतीवरून उडी मारून महिलेच्या घरात प्रवेश केला.

प्रियकराला चोर म्हणून पकडले
या तरुणाला घरात डोकावताना शेजाऱ्यांनी पाहिले होते. त्यांनी महिलेच्या भाच्याला फोन करून माहिती दिली. त्यामुळे महिलेचे नातेवाईक सक्रिय झाले. काही वेळाने सर्व लोक महिलेच्या घरात घुसले. प्रेयसीसोबत आनंदोत्सव साजरा करताना त्यांनी महिला आणि तिच्या प्रियकराला रंगेहात पकडले. त्यांनी त्या तरुणाला खोलीत ओलीस ठेवले. नातेवाईकांनी आरोपी तरुणाला बेदम मारहाण केली.

परिसरात गोंधळ
तरुणाच्या ओरडण्याने आजूबाजूचे लोक जमा झाले. त्यामुळे परिसरात एकच खळबळ उडाली. तरूणाला बंधक बनवून दीड तासाहून अधिक काळ मा’र’हा’ण केल्याचे सांगण्यात येत आहे. यासह, माफी मागून तरुणाची सुटका करण्यात आली. तर दुसरीकडे महिलेचा मेहुणा आणि मेहुण्यांनी महिलेच्या आई-वडिलांना फोन करून या प्रकरणाची माहिती दिली. यावेळी पालकांनी महिलेला फटकारले आणि भविष्यात असे कृत्य करू नये असा सल्ला देऊन परतले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *