आधी पतीला ठा’र मारले, नंतर पोलिसांना सांगितले – त्याला मारणं माझी मजबुरी होती कारण त्याने मला रात्री कधीच सुख दिले…पुढे ऐकून धक्का बसेल….

Entertenment Latest update News

माणुसकीला लाज वाटली: दगड हृदयाच्या पालकांनी बाळाला जन्मताच रस्त्यावर फेकले, वर मुंग्या आणि कुत्रे उभे होते. राजस्थानच्या भिलवाडा जिल्ह्यातून एक खळबळजनक घटना समोर आली आहे, ज्यामुळे परिसरातील लोकांना धक्का बसला आहे. येथे पोलिसांनी पत्नीची हत्या करणाऱ्या महिलेला अटक केली आहे.

भिलवाडा. राजस्थानच्या भिलवाडा जिल्ह्यातून एक खळबळजनक घटना समोर आली आहे, ज्यामुळे परिसरातील लोकांना धक्का बसला आहे. येथे पोलिसांनी पत्नीची हत्या करणाऱ्या महिलेला अटक केली आहे. मुलीने आपला गुन्हा कबूल केला आणि मी त्याला मारले नसते तर त्याने मला मारले असते असे सांगितले. त्याला मारणे ही माझी मजबुरी बनली होती. कारण त्याने माझे आयुष्य नरक बनवले होते.

पत्नीने पोलिसांना ह’त्येचे कारण सांगितले
वास्तविक, हा धक्कादायक गुन्हा भिलवाडा जिल्ह्यातील धमानिया गावातील आहे. जिथे पिंकी कावर नावाच्या महिलेने तिचा व्यापारी पती देवी सिंहचा खून केला. पोलिस चौकशीत महिलेने सांगितले की, पतीचे चार वर्षांपासून दुसऱ्या महिलेसोबत शारीरिक संबंध होते. त्यामुळे तो रोज माझा छळ करू लागला. त्याच्या रोजच्या भांडणाचा मला त्रास झाला. तो मला मारण्याचा कट रचत होता. त्यामुळे त्याला मारणे गरजेचे होते.

पतीची हत्या केल्यानंतर पत्नीने आरोपीला दिली मोठी भेट
कृपया सांगा की, महिलेने तिच्या पतीची हत्या करण्यासाठी गावातील कुलदीप नावाचा तरुण आणि त्याचे मित्र मिळवले होते. आपला खून करून घेण्यासाठी मुलीने आपल्या भाचीचे आरोपी कुलदीपशी लग्न लावून दिले होते. महिनाभर त्याला घरात सोबत ठेवले. त्यामुळेच आरोपींनी ही घटना घडवली.

रक्षाबंधनाच्या दिवशी ही हत्या करण्यात आली होती
आरोपी कुलदीप गेल्या १५ दिवसांपासून देवी सिंहला मारण्याचा प्रयत्न करत होता. पण त्याला संधी मिळत नव्हती. त्यानंतर आरोपींनी रक्षाबंधनाच्या दिवशी ही घटना घडवून आणण्याचा कट रचला. जेणेकरून सणासुदीची वेळ असल्याने लोक इकडे तिकडे राहतील आणि कोणाला कळणार नाही. तसेच पोलिसांना अनेक शंका नसाव्यात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *