7 महिन्याच्या गरोदर शिक्षिकेने मारली मरणाला मिठी, कॉलेजहून घरी येताच बेडरूम मध्ये फॅन ला दोरी बांधून घेतला ग’ळ’फा’स, कारण समजल्यावर रडायला लागले तिचे आई-वडील…

Entertenment Latest update News

औरंगाबाद शहरातील गारखेडा परिसरात 30 वर्षीय उच्चशिक्षित गर्भवती महिलेने आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. अभियांत्रिकी महाविद्यालयात प्राध्यापक म्हणून काम करणाऱ्या एका महिलेने गळफास घेऊन आपले जीवन संपवले.

ही घटना शुक्रवारी सायंकाळी साडेसहाच्या सुमारास उघडकीस आली. वर्षा दीपक नागलोत (वय 30 वर्षे, रा. प्लॉट क्रमांक 78-78, गजानन कॉलनी, कन्या शाळेच्या पुढे, गारखेडा कॉम्प्लेक्स) असे मृत पत्नीचे नाव आहे. ती सात महिन्यांची गरोदर होती.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, शासकीय तांत्रिक महाविद्यालयात शिकत असताना वर्षा 2012 मध्ये तिचा नातेवाईक दीपक नागलोट याच्याशी भेटली होती. प्रेमात पडल्यानंतर त्यांनी लग्न केले. दीपक हा खासगी कंत्राटदार आहे. या जोडप्याला 8 वर्षांचा मुलगा माध्यमिक शाळेत शिकतो. वर्षा सात महिन्यांची गरोदर होती.

इलेक्ट्रॉनिक्स आणि टेलिकम्युनिकेशनमध्ये एमई केलेली आणि असिस्टंट प्रोफेसर म्हणून कार्यरत असलेली वर्षा शुक्रवारी एमआयटी कॉलेजमधून ड्युटीवरून परतली. त्यानंतर सायंकाळी 6.20 वाजता बेडरूममधील पंख्याला दो’री’ने ग’ळ’फा’स लावल्याचे आढळून आले.

पती दीपकसह सासरच्यांनी तिला घाटी रुग्णालयात दाखल केले असता डॉक्टरांनी तिला मृत घोषित केले. त्यावेळी दीपक आपली कार अपघात विभागासमोर ठेवून निघून गेला. शनिवारी सकाळपर्यंत कार घाटी रुग्णालयाच्या अपघात विभागासमोर उभी होती, असे नातेवाइकांनी सांगितले.

दहा वर्षांपूर्वी प्रेमविवाह केलेल्या वर्षा हिचा गेल्या काही वर्षांपासून सासरच्या मंडळींकडून छ’ळ केला जात होता. जरी हा प्रेमविवाह होता, त्यामुळे त्याने आपल्या लग्नाबद्दल काहीही सांगितले नाही. गुरुवारी घरात कशावरून वाद झाला. त्यावेळी वर्षा हिच्या सासू-सासऱ्यांनी वर्षा हिचे वडील शांतीलाल जारवाल (रा. साजरपूरवाडी, वैजापूर) यांना फोन करून वर्षा काही बोलली असे विचारले.

सासरच्यांच्या चौकशीला कंटाळून वर्षाने आ’त्म’ह’त्या केल्याचा आरोप वर्षाच्या वडिलांनी शनिवारी केला आहे. याप्रकरणी पुंडलिकनगर पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पुढील तपास उपनिरीक्षक संदीप काळे करीत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *