असं काय घडलं कि ४० फूट उंच पुलावरून ६० वर्षीय या म्हाताऱ्या आज्जीने मारली उडी, पाहून तुमच्या पायाखालची जमीन सरकेल, पहा VIDEO…

Latest update News

सोशल मीडियावर अनेकवेळा असे व्हिडीओ येतात जे पाहून तुम्हाला आश्चर्याचा धक्का बसतो. असाच एक व्हिडिओ सध्या ट्विटरवर व्हायरल होत आहे. यामध्ये एक आजी नदी ओलांडून उंच पुलावरून उडी मारताना दिसत आहे. आणि तेही 18 वर्षाच्या तरुण मुलासारखे. तुम्हीही व्हिडिओ पाहिल्यास तुम्हालाही दात घासायला भाग पडेल.

IAS सुप्रिया साहू यांनी हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले, मंडे मोटिव्हेशन. तामिळनाडूतील कल्लीडायकुरिची येथील ताम्रबर्णी नदीत साडी नेसलेल्या महिलांनी उडी मारल्याचे पाहून धक्का बसला. मला सांगण्यात आले आहे की या स्त्रिया रोज अशा प्रकारे आंघोळ करतात. त्यांच्यासाठी हे सामान्य आहे आणि ते त्यात चांगले आहेत. पण ते प्रेरणादायी आहे. लोक या व्हिडिओला खूप पसंत करत आहेत आणि त्याचे जोरदार कौतुक करत आहेत.

40 फूट उंच पुलावरून साडीत उडी मारली
सुमारे 55-60 वर्षे वयाची एक महिला ताम्रबर्णी नदीच्या पुलावर पोहोचल्याचे व्हिडिओत दिसत आहे. साडीत असूनही ती पुलावरून उडी मारते. नदीपासून पुलाची उंची सुमारे 40 फूट असल्याचे सांगण्यात येत आहे. असे असूनही महिला प्रचंड झेप घेताना दिसतात. व्हिडीओमध्ये आणखी एक महिलाही नदीत असल्याचे दिसत आहे. म्हणजे त्यांनी आधीच उडी मारली असावी. रिपोर्ट्सनुसार, या महिला दररोज अशा प्रकारे आंघोळ करतात आणि ते त्यांच्या दैनंदिन दिनचर्येत समाविष्ट आहे.

आम्ही ऑलिम्पिकमध्ये अनेक पदके गमावली
आयएएस अधिकाऱ्याने व्हिडिओ शेअर करताच तो व्हायरल झाला. लोकांना ते खूप आवडत आहे. अवघ्या अर्ध्या तासात तो तीन हजारांहून अधिक वेळा पाहिला गेला. सुमारे 200 जणांना ते आवडले होते.

व्हिडिओवर लोक मजेशीर कमेंटही करत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, व्हिडिओ पाहून असे वाटते की, आम्ही ऑलिम्पिकमधील अनेक पदके गमावली आहेत. एका व्यक्तीने लिहिले, ताम्रबर्णी ही एक बरे करणारी नदी आहे – पूर्णपणे शुद्ध आणि दृश्यमान. मला आशा आहे की देशातील महान नद्यांच्या बाबतीत ते प्रदूषणाच्या विळख्यात येणार नाही. एकाने लिहिले – हे पाहणे भयंकर होते पण हे लोक सुरक्षित आहेत, हे जाणून बरे वाटले.

आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे
काही दिवसांपूर्वी असाच एक व्हिडीओ व्हायरल झाला होता ज्यात आजी चिडलेल्या गंगेत उडी मारते. काही वेळ बघणाऱ्यांचा श्वास थांबायचा. मात्र, काही वेळातच आजीने माशाप्रमाणे पोहत गंगा नदी पार केली असती. घाटाच्या काठावर उभ्या असलेल्या लोकांनी टाळ्या वाजवून आजींचे स्वागत केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *