पत्नीने काम ऐकले नाही म्हणून रागाच्या भरात पतीने केला असा कांड, ज्यामुळे बाळाला जन्म तर सोडा, आयुष्यात कधी से’क्स सुद्धा करू शकणार नाही पती..पहा त्याने काय केलं..

Entertenment Latest update News

मधेपुरा,बिहार : बिहारमधील मधेपुरा येथे एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. येथे एका व्यक्तीने स्वतःचा प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट का’प’ला आहे. वाचा सविस्तर ऐकून तुम्हालाही धक्का बसेल.

पतीने कापले प्रायव्हेट पार्ट : पत्नीने पतीचा प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट कापला किंवा पतीने पत्नीचा प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट का’प’ला अशा बातम्या तुम्ही अनेकदा ऐकल्या/वाचल्या असतील, पण तुम्ही कधी ऐकले आहे का की एखाद्या व्यक्तीने प्रा’य’व्हे’ट पा’र्ट का’प’ला. त्याचा स्वतःचा प्रा’य’व्हेट पार्ट आहे का? आज आम्ही तुम्हाला अशीच एक बातमी वाचणार आहोत. प्रकरण आहे बिहारमधील मधेपुरा येथील. आश्चर्याची बाब म्हणजे त्या व्यक्तीने आपला प्रा’य’व्हे’ट पार्ट का’प’ला आणि तो कुटुंब देवतेजवळ ठेवला.

वृत्तानुसार, मधेपुरा येथील एका व्यक्तीने आपल्या पत्नीला तिच्या माहेरच्या घरी जाऊ देण्यास नकार दिला, परंतु ती पुन्हा निघून गेली. त्यामुळे संतापलेल्या व्यक्तीने त्याचा प्रा’य’व्हे’ट पार्ट का’प’ला. माहिती मिळताच कुटुंबीयांनी त्याला तातडीने रुग्णालयात दाखल केले, तरुणाची प्रकृती चिंताजनक असल्याचे सांगण्यात येत आहे. सध्या त्यांची प्रकृती धोक्याबाहेर असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

एका बातमीनुसार, हा व्यक्ती पंजाबमध्ये मजूर म्हणून काम करतो. तूर्तास त्यांच्या घरी मुलगा झाला, त्यामुळे आनंदाच्या वातावरणात ते घरी परतले. मात्र, येथे आल्यानंतर तो खूप आजारी पडू लागला. दरम्यान, त्याची पत्नी त्याला न सांगता तिच्या माहेरच्या घरी गेली. त्या व्यक्तीने बराच वेळ त्याचा शोध घेतला मात्र तो सापडला नाही. त्यानंतर रात्रीच्या वेळी त्याचा प्रा’य’व्हे’ट पार्ट का’पू’न तो कुटुंब देवतेजवळ ठेवला.

लोकांनी त्याला पाहताच तात्काळ रुग्णालयात दाखल केले. यानंतर तरुणाला अधिक उपचारासाठी वैद्यकीय महाविद्यालयात पाठवण्यात आले. या व्यक्तीची प्रकृती सध्या धोक्याबाहेर असल्याचे डॉक्टरांचे म्हणणे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *