घरातून नदीवर अंघोळीला म्हणून गेलेली मुलगी खूप वेळ झाला तरी का येईना म्हणून बघायला गेले आई वडील, त्यांनतर त्यांना जे दिसलं ते पाहून मोठ्याने रडू लागले आईवडील…

Entertenment Latest update News

जमशेदपूर. बागबेडा पोलीस ठाण्यातील बाजार टोला येथून बेपत्ता झालेल्या 11 वर्षीय शांती बनसिंग हिचा मृतदेह खरकाई नदीत उतरवल्यानंतर सापडला आहे. बुधवारी ती आंघोळीसाठी घराबाहेर पडली होती. मात्र त्यानंतर ती घरी परतली नाही. नातेवाईकांनी खूप शोध घेतला. काहीही माहिती नसताना पोलीस ठाण्यात मुलगी बेपत्ता झाल्याचा अर्जही देण्यात आला. मात्र त्याचा मृतदेह नदीच्या दगडी घाटात उतरवताना दिसला.

घटनेची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि स्थानिक लोकांच्या मदतीने मृतदेह नदीतून बाहेर काढला. मृतदेह सापडल्याची माहिती मिळताच अल्पवयीन मुलाचे कुटुंबीयही घटनास्थळी उपस्थित होते. नातेवाईकांनी मुलीची ओळख पटवली. त्यानंतर पोलिसांनी मृतदेह ताब्यात घेऊन पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवला. येथे रडून रडून नातेवाइकांची दुरवस्था झाली आहे.

नदीत आंघोळीसाठी गेली होती

या संदर्भात माहिती देताना बागबेडा पोलिस स्टेशनचे प्रभारी केके झा यांनी न्यूज18 लोकलला सांगितले की, बाजार टोला येथे राहणारी 11 वर्षीय शांती बनसिंग बुधवारी दुपारी घरातून नदीकडे आंघोळीसाठी निघाली होती. मात्र ती घरी परतली नाही.दोन दिवसांनी तिचा मृतदेह नदीच्या दगडी घाटातून सापडला.

मुलीला अपस्माराचा त्रास होता

मुलीला एपिलेप्सी झाल्याची माहिती नातेवाईकांना आली आहे. त्यामुळे आंघोळीच्या वेळी तिला मिरगीचा झटका आला असावा आणि त्यामुळे ती बेशुद्ध होऊन पाण्यात पडली असावी आणि बुडून तिचा मृत्यू झाला असावा, अशी भीती व्यक्त केली जात आहे. मात्र पोलीस या प्रकरणाचा विविध पैलू तपासत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *