स्वतःची मुलं ज्या शाळेत शिकतात त्याच शाळेत या मॉडेल चे न’ग्न विडिओ आणि फोटो झाले लीक, आणि मग तिने जे केलं ते पाहून धक्का बसेल…

Entertenment Latest update

यामध्ये मॉडेलने शाळा प्रशासनाविरोधात गुन्हा दाखल करून त्यांना न्यायालयात खेचल्याचे मोठे अपडेट समोर आले आहे. मॉडेलने आपले म्हणणे मांडले असून तीने नुकसान भरपाईची मागणी करण्याची धमकीही दिली आहे.

मॉडेलचा खाजगी फोटो लीक: अनेकदा असे घडते की प्रसिद्ध मॉडेल किंवा प्रसिद्ध व्यक्तींचे खाजगी व्हिडिओ व्हायरल होतात. काही वेळा ते इतके आक्षेपार्ह असतात की प्रकरण कोर्टापर्यंत पोहोचते. असेच एक प्रकरण समोर आले आहे ज्यात एका मॉडेलचे खाजगी व्हिडिओ लीक झाले आहेत. आश्चर्याची बाब म्हणजे त्यांची मुले ज्या शाळेत शिकायला जातात तिथे हा सर्व प्रकार घडला आहे.

मॉडेलचे नाव व्हिक्टोरिया ट्रायस

वास्तविक, ही घटना एका अमेरिकन मॉडेलशी संबंधित आहे. फ्लोरिडामध्ये राहणाऱ्या या मॉडेलचे नाव व्हिक्टोरिया ट्रायस आहे. ती एका प्रौढ वेबसाइटसाठी काम करते. डेली मेलच्या वृत्तानुसार, ही घटना दीड वर्षापूर्वी घडली होती आणि या घटनेनंतर शाळेने त्या मॉडेलवर बंदी घातली होती. मॉडेलची मुले शाळेत शिकत असत आणि तेथे मॉडेलचे खाजगी फोटो आणि व्हिडिओ लीक झाले.

मानहानीचा दावा दाखल केला

मात्र नुकताच या प्रकरणात एक ट्विस्ट समोर आला आहे, जेव्हा मॉडेलने विरुद्ध शाळेवर गुन्हा दाखल केला आहे. मॉडेलने असा युक्तिवाद केला की ही तिची चूक नाही, तिला हे सर्व कसे घडले हे माहित नाही. उलट त्यांची प्रतिमा खराब झाली आहे. त्यामुळेच त्यांनी मानहानीचा खटला दाखल केला असून हे प्रकरण न्यायालयात खेचले आहे.

आर्थिक भरपाईची मागणी केली

यापूर्वी या प्रकरणात, शाळा प्रशासनाने मॉडेलवर बंदी घातली होती आणि तिचा शाळेत प्रवेश बंद केला होता. दुसर्‍या रिपोर्टनुसार, महिलेने हे कृत्य गोपनीयतेचे उल्लंघन मानले आहे. या प्रकरणी त्यांनी आठ कोटी रुपयांचा गुन्हा दाखल केला होता. याप्रकरणी महिलेने आर्थिक नुकसान भरपाईची मागणी केली आहे. सध्या या प्रकरणाचा तपास सुरू झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *