या अभिनेत्रीने केला बॉयफ्रेंड बद्दल खतरनाक खुलासा – म्हणाली माझा चेहरा बिघडवला, प्रा’य’व्हे’ट पार्टला नुकसान पोहचवले, सलग १४ महिने रात्रंदिवस माझ्यासोबत… ऐकून धक्का बसेल 

Bollywood Entertenment Latest update

आज फ्लोरा सैनी ही एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे जिने इंडस्ट्रीला बरीच वर्षे दिली आहेत. गांधी बात फेमची ही अभिनेत्री एका अपमानास्पद नातेसंबंधात राहिली आहे, ज्याला विसरुन फ्लोरा पुढे सरकली आहे, पण आजही तिची आठवण आल्यावर हसू येते.

फ्लोरा सैनीचे नाते: फ्लोरा सैनी 23 वर्षांपासून अभिनय करत आहे. वयाच्या 20 व्या वर्षी, ती तिच्या करिअरच्या शीर्षस्थानी होती, परंतु नंतर तिच्या आयुष्यात असे काही घडले ज्याने तिचे करिअर काही वर्षांसाठी का होईना पण विस्कळीत केले. एका प्रसिद्ध निर्मात्याच्या प्रेमात पडणे तिला महागात पडले. हे एक अपमानजनक नाते होते ज्यात तिने प्रेमावरील विश्वास गमावण्यासाठी जे काही सहन केले ते सहन केले. फ्लोरा 2018 मध्ये पहिल्यांदा याबद्दल बोलली आणि आता तिला ते वेदनादायक क्षण पुन्हा आठवले.

खूप त्रास सहन केला
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, फ्लोरा सैनी निर्माता गौरांग दोषीसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती, ती वेड्यासारखी प्रेमात होती, त्यामुळे ती एकत्र राहू लागली. पण ती ज्या परिस्थितीत समोर आली ते ऐकून तुमचाही आत्मा हादरेल. या नात्यात तिला घरगुती हिंसाचाराला सामोरे जावे लागले. त्याने निर्मात्यावर मुक्का मारून त्याच्या चेहऱ्याला आणि प्रा’य’व्हे’ट पार्टला दुखापत केल्याचा गंभीर आरोप केला.

एवढेच नाही तर त्याने फ्लोराचा फोनही हिसकावून घेतला आणि तिला घरात कैद केले. त्याला अभिनेत्रीला काम करू द्यायचे नव्हते. हा खेळ 14 महिने चालला. जेव्हा फ्लोरा कोणाशीही बोलत नव्हती. पण मग हिंमत एकवटून अभिनेत्रीने असे पाऊल उचलले जे तिने फार पूर्वीच उचलले असावे.

घरातून पळून घरी पोहोचलो
एके दिवशी संध्याकाळी तिला पुन्हा मारहाण झाल्यामुळे तिने संधी मिळताच घरातून पळ काढला आणि थेट आई-वडिलांचे घर गाठले. त्यानंतर तो तेथे राहू लागला. ही वाईट वेळ विसरून पूर्णपणे सावरण्यासाठी तिला खूप वेळ लागला, पण आज तिने पुन्हा दमदार पुनरागमन केले आहे.

त्याच्या अनेक वेब सिरीज रिलीज झाल्या आहेत, ज्यामध्ये त्याच्या अभिनयाची बरीच चर्चा झाली होती. आज तिची गणना ओटीटीच्या बोल्ड अभिनेत्रींमध्ये होते. काळ हा प्रत्येक जखमेवर बरा असला तरी, आजही त्या भूतकाळातील क्षणांची आठवण आल्यावर फ्लोरा हंसते.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Flora Saini (@florasaini)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *