दररोज एका नवीन महिलेसोबत से’क्स करतो हा करोडपती माणूस, तरी पत्नीला येत नाही राग, कारण विचारल्यावर ती म्हणाली – त्यांना नवीन – नवीन महिलेंसोबत करायला जास्त …

Bollywood Entertenment Latest update

ट्रॅव्हर्सची एकूण संपत्ती 140 दशलक्ष पौंड आहे. त्याची तंबाखू कंपनी आहे, जिथून तो भरपूर कमाई करतो. ही कंपनी त्याच्या पालकांनी स्थापन केली होती. 1990 मध्ये ते या कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक झाले. ट्रॅव्हर्सलाही फुटबॉलची आवड होती.

पार्टी प्लेबॉय बिझनेसमन : ऑस्ट्रेलियातील एक करोडपती बिझनेसमन आपल्या पत्नीसह नवीन गर्लफ्रेंडच्या शोधात आहे. तुम्हाला आश्चर्य का वाटले? पण ते खरे आहे. करोडपती उद्योगपती ट्रॅव्हर्स बेयॉन डझनभर मैत्रिणींसोबत पार्टी करण्यासाठी प्रसिद्ध आहे. ट्रॅव्हर्स आणि त्यांची पत्नी अनेकदा महिलांसोबतचे पार्टीचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करतात.

लोक अनेकदा हा प्रश्न विचारतात की त्याच्या बायकोला अशा कृत्यांचा राग येत नाही का? आता ट्रॅव्हर्सने याचे कारण उघड केले आहे. ट्रॅव्हर्स, जे सहसा 30 पेक्षा जास्त महिलांसोबत पार्टी करतात, ते म्हणतात की जर तुम्हाला आनंदी जीवन हवे असेल तर एक चांगली पत्नी शोधा. ट्रॅव्हर्स, 50, यांनी पत्नी तैशा बियॉन्सेसोबत एक फोटो देखील पोस्ट केला. यामध्ये तिने बिकिनी घातली आहे.

तैशा त्याची दुसरी पत्नी आहे. ट्रॅव्हर्सने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, लोक तुमच्याबद्दल काय विचार करतात आणि तुमच्या स्वतःच्या अटींवर जीवन जगण्याबद्दल ते तुमच्याबद्दल काय म्हणतात याचा विचार करू नका. माझ्या मैत्रिणीही माझ्या पत्नीच्या मैत्रिणी आहेत. ट्रॅव्हर्सच्या या पोस्टवर अनेकांनी पाठिंबा दिला असला तरी काहींनी याला कडाडून विरोध केला. विशेष म्हणजे ट्रॅव्हर्स आणि तैशा यांना चार मुले आहेत. 19 स्नानगृहे आणि 15 शयनकक्ष असलेल्या घरात तो आपल्या कुटुंबासह राहतो.

मालमत्ता किती आहे
वास्तविक ट्रॅव्हर्सची एकूण संपत्ती १४० दशलक्ष पौंड आहे. त्याची तंबाखू कंपनी आहे, जिथून तो भरपूर कमाई करतो. ही कंपनी त्याच्या पालकांनी स्थापन केली होती. 1990 मध्ये ते या कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक झाले. ट्रॅव्हर्सलाही फुटबॉलची आवड होती. पण दुखापतीमुळे त्याने खेळ सोडला.

तिने अनेक ब्रँडसाठी मॉडेलिंगही केले आहे. तैशाने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक लिंक शेअर केली आहे. यामध्ये त्यांनी महिलांना गर्लफ्रेंड बनण्यासाठी अर्ज करण्यास सांगितले आहे. याशिवाय त्यांच्यात कोणते गुण असावेत, हेही नमूद केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *