असा बार जिथे आल्यावर महिला काढून फेकतात त्यांच्या ब्रा, आणि मोकळे करून टाकतात त्यांचे स्त’न, जाणून घ्या कुठे आहे हा जगावेगळा बार…

Bollywood Entertenment Latest update

जगभरातील विचित्र ठिकाणे: जगात अशी अनेक ठिकाणे आहेत, ज्याचा इतिहास आपल्याला त्यांच्याकडे आकर्षित करतो. त्याच वेळी, अनेक ठिकाणी अशा परंपरा निगडित आहेत, ज्या लोकांना आश्चर्यचकित करतात. अशीच एक जागा एक खास प्रकारची बार आहे, जिथे स्त्रिया पूर्ण कपड्यांमध्ये येतात, परंतु बाहेर पडताना त्या त्यांच्या ब्रा इथेच ठेवतात. ही प्रक्रिया वर्षानुवर्षे सुरू आहे आणि आता हा अनुभव घेण्यासाठी दूरदूरचे लोक येथे पोहोचतात.

तुम्ही विविध प्रकारचे पब आणि बार पाहिले असतील, जे त्यांच्या मेनूमुळे प्रसिद्ध असतील. अनेक वेळा सवलत आणि सेवेमुळे ते प्रसिद्धही होतात. बरं, आज आपण ज्या बारबद्दल बोलत आहोत, त्या बारची खासियत म्हणजे इथे येणाऱ्या महिला आपल्या ब्रा इथेच टाकून जातात. त्याची सुरुवात कशी झाली याची कहाणी आणखी रंजक आहे. हे ठिकाण इतकं प्रसिद्ध झालं आहे की त्याचा वापर चित्रपटातही करण्यात आला आहे.

दूरदूरवरून महिला पोहोचतात
ज्या बारमध्ये हे विचित्र कृत्य घडत आहे, त्याचे नाव कोयोट अग्ली आहे. त्याची न्यूयॉर्कमध्ये शाखा आहे. येथे, जेव्हा बारमध्ये कर्मचार्‍यांकडून डान्स होतो तेव्हा ग्राहक त्यांच्या ब्रा काढून स्मृतिचिन्ह म्हणून सोडतात. नुकतीच या बारला 30 वर्षे पूर्ण झाली तेव्हा दूरदूरच्या महिलांनी येथे पोहोचून आपले ब्रास सोडले.

हा बार 2000 साली एका चित्रपटात दाखवण्यात आला होता. हे प्रथम मॅनहॅटनच्या पूर्व गावात उघडण्यात आले. याठिकाणी आलेल्या महिला ग्राहक ड्रिंक केल्यानंतर त्यांच्या ब्रा विसरायच्या आणि त्यांना दान करण्यात आले. या वेळी, साखळीची मालक, लिलियाना लिल लोवेल यांनी न्यूयॉर्क पोस्टला सांगितले की, तिला अंडरगारमेंट्सबद्दल कॉल येत होते, परंतु स्त्रिया अनेकदा ते विसरतात.

1993 पासून बार सुरू आहे
डेली स्टारच्या रिपोर्टनुसार, लिलने पहिल्यांदा हा बार 1993 मध्ये तिचा माजी पती टोनीसोबत उघडला होता. येथे संपूर्ण कर्मचारी महिलांचा आहे आणि ते काउबॉय बूट घालून नाचतात. लोकांना वाटते की हा स्त्रीवादी अजेंडा आहे, पण तसे नाही. आत्तापर्यंत, यावेळी त्याच्याकडे एकूण 27 ठिकाणे आहेत, ज्यातून त्याला 81 अब्जांपेक्षा जास्त उलाढाल मिळते. 2014 मध्ये जेव्हा बारचे नूतनीकरण करण्यात आले तेव्हा ते तेथे उपस्थित असलेल्या पदवीधरांना दान करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *