या दोन्ही जुळ्या बहिणींना 1 पुरुषाकडून व्हायचंय प्रे’ग्नेंट, त्या म्हणाल्या – दोघींसोबत एकाच वेळेला कर, पण आम्हाला सोबत प्रे’ग्नेंट कर…

Entertenment Latest update

जगात जुळी मुले असणे काही विचित्र नाही किंवा जुळ्या मुलांनी सर्व काही एकत्र करणे आणि लहानपणापासून ते प्रौढत्वापर्यंत सर्व काही सामायिक करणे विचित्र नाही. पण या क्रमात, जुळ्या बहिणींची एक जोडी आहे ज्यांनी सर्व काही एकत्र करणे आणि सर्व काही थोडेफार सामायिक करणे हा नियम पाळला आहे आणि केवळ एकाच व्यक्तीशी नाही तर त्या एका व्यक्तीशी नातेसंबंधातही आहेत. यासोबतच तिने जुळ्या मुलांची आई होण्याची तीव्र इच्छा व्यक्त केली आहे. ज्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का दिला.

जुळ्या बहिणींची कहाणी ऐकून तुम्हाला धक्का बसेल, ज्यात त्यांना फक्त एकाच व्यक्तीसोबत संबंध ठेवून जुळ्या मुलांची आई व्हायचे आहे. तिने यामागचे कारण सांगितले की, जुळे असल्याने ती लहानपणापासून सर्व काही एकत्र करत आहे, अगदी बाथरूमला जाणे देखील. म्हणूनच तिला आणखी पुढे न्यायचे आहे, म्हणूनच तिला जुळ्या मुलांची आई व्हायचे आहे.

जुळ्या बहिणींना एकत्र जुळी मुले हवी असतात
ऑस्ट्रेलियातील पर्थ येथे राहणाऱ्या अॅना आणि लुसी डिकिंक या जुळ्या बहिणी इतर प्रत्येक जुळ्या बहिणीच्या भावांपेक्षा वेगळ्या आहेत. बाकीची जुळी मुले लहानपणी सर्व काही शेअर करतात आणि तेच कपडे एकत्र घालतात, पण ही एक तरूणाईपर्यंत सर्व काही शेअर करत आहे. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, ते फक्त एकच कपडे घालत नाहीत तर बाथरूममध्ये जाऊन एकत्र आंघोळही करतात. तिने 2012 मध्ये त्याच पुरुषाशी लग्न देखील केले, ज्याचे नाव बेन बायरन आहे आणि त्याच्यासोबत दोन्ही बहिणींना एकत्र गर्भवती व्हायचे आहे आणि जुळ्या मुलांची आई व्हायचे आहे.

या जुळ्या बहिणींनी त्यांची गर्भधारणा सिंक्रोनाइझ करण्याची इच्छा व्यक्त केल्यानंतर लोकप्रिय झाल्या आहेत. दोन्ही बहिणी टीएलसी शो एक्स्ट्रीम सिस्टर्सच्या स्टार आहेत. जिथे तिने जुळ्या मुलांची आई बनण्याची तिची इच्छा उघड केली. पण कदाचित ती विसरत आहे की एकाच व्यक्तीशी नाते जोडणे तिच्या हातात आहे, पण जुळी मुले एकत्र असणे हा केवळ निसर्गाचा चमत्कार असू शकतो, हा तिच्या नियोजनाचा अजिबात भाग नाही.

जुळ्या मुलांची आई फक्त एकाच व्यक्तीसोबत नात्यात राहू इच्छिते
दुसरीकडे याबाबत विचारले असता, हे अवघड काम असल्याचे बेनचे म्हणणे आहे. त्याच बहिणी सांगतात की आम्ही लहानपणापासून प्रत्येक कामात एकत्र असतो त्यामुळे आम्ही एकमेकांशिवाय काहीही करू शकत नाही. त्यामुळे ते त्याच मंगेतरसोबत बेड शेअर करत आहेत. मात्र, एंगेजमेंट झाल्यानंतर त्यांनी आजपर्यंत लग्न केले नाही. कारण ऑस्ट्रेलियात पॉलिमरी कायदा लागू नाही. ज्याच्या अंतर्गत तिघेजण रिलेशनशिपमध्ये एकत्र राहू शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *