अशी काय मजबुरी होती कि, ७० वर्षीय म्हाताऱ्या सासऱ्या सोबत २८ वर्षीय या सुनेने केले लग्न,कारण विचारल्यावर म्हणाली – त्यांनी माझ्यासोबत केलेलं मला आवडेल आणि…

Entertenment Latest update

उत्तर प्रदेशातील गोरखपूरमध्ये एका अनोख्या लग्नाचा फोटो व्हायरल होत आहे. (फोटो- सोशल मीडिया) उत्तर प्रदेशातील गोरखपूरमध्ये एका अनोख्या लग्नाचा फोटो व्हायरल होत आहे.

सासरचे वय 70 आणि सून 28, संमतीने लग्न ; दोघांचे व्हायरल झालेले फोटो प्रसिद्धी झोतात आले, अनेक गोष्टी घडत आहेत. उत्तर प्रदेशमध्ये एका 70 वर्षीय व्यक्तीने आपल्या 28 वर्षीय सुनेशी मंदिरात लग्न केले. या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत.

या घटनेबाबत सर्वत्र चर्चा रंगल्या आहेत. सोशल मीडियावरील बातम्या आणि फोटोंवर विश्वास ठेवून सासरे कैलाश यादव यांच्या पत्नीचे १२ वर्षांपूर्वी निधन झाल्याचे बोलले जात आहे. त्यांना चार मुले असून पूजाचा नवरा तिसरा मुलगा होता, त्याचाही मृत्यू झाला आहे. रिपोर्ट्सनुसार, दोघांनी परस्पर संमतीने लग्न केले आहे आणि पूजा तिच्या नवीन नात्यामुळे खूश आहे.

कैलाश यादव हा बधलगंज कोतवाली भागातील छपिया उमराव गावचा रहिवासी असल्याचे सांगण्यात आले. वृत्तानुसार, बधलगंज पोलिस स्टेशनचे चौकीदार कैलाश यादव यांनी त्यांची सून पूजासोबत सात फेरे मारले आणि यावेळी गावकऱ्यांसह त्यांचे कुटुंबीय उपस्थित होते. या विवाहाबाबत परिसरात चर्चा सुरू आहे.

पतीच्या निधनानंतर पूजा एकाकी पडल्याचे काही लोकांचे म्हणणे आहे. तिचे लग्न दुसऱ्या कोणाशी तरी झाले होते, पण ती घरच्यांना पसंत पडली नाही म्हणून ती नवऱ्याच्या घरी परतली.इथे तिने सासरच्या मंडळींशी लग्न करण्यास होकार दिला आणि समाजाची पर्वा न करता हे लग्न झाले.

प्रकरण पोलिसांपर्यंत पोहोचले, फोटो पाहून अधिकारी आश्चर्यचकित झाले ; बरहालगंज पोलीस ठाण्यातील चौकीदार कैलाश यादव यांच्या लग्नाची चर्चा सोशल मीडियाच्या माध्यमातून गाव आणि पोलीस ठाण्यात पोहोचली आहे.

स्टेशन प्रभारी बरहलगंज यांनी सांगितले की, आम्हाला या लग्नाची माहिती व्हायरल होत असलेल्या फोटोवरूनच मिळाली आहे. याबाबत कोणतीही तक्रार आलेली नाही. ते म्हणाले की, हा दोन लोकांचा परस्पर संबंध आहे, कोणाची तक्रार असेल तर पोलीस तपास करू शकतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *