मुलाच्या वयाच्या तरुणासोबत पत्नीचे अ’नै’तिक सं’बंध, पतीने वारंवार सांगूनही ती ऐकत नसल्याने, शेवटी समाजात इ’ज्ज’त जाऊ नये म्हणून त्याने जे केलं ते पाहून रडायला लागले पोलीससुद्धा..

Entertenment Latest update

गोरखपूर, 26 जानेवारी : देशात गुन्हेगारीच्या घटनांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. अनैतिक संबंधांमुळे खून, आत्महत्येचे केस उकरून काढण्याच्या घटना समोर येत आहेत. आता आणखी एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. अनैतिक संबंधांमुळे पतीने रागाच्या भरात पत्नीची हत्या केली. इतकंच नाही तर पत्नीचा खून केल्यानंतर आरोपी पतीने स्वत: पोलीस ठाणे गाठून पोलिसांत तक्रार दाखल केली आणि गुन्ह्याची कबुली दिली.

काय आहे संपूर्ण प्रकरण-

उत्तर प्रदेशातील गोरखपूरमध्ये पती-पत्नीमध्ये हाणामारी झाल्याची खळबळजनक घटना समोर आली आहे. आरोपीने दिलेल्या कबुलीमध्ये पत्नीचे अवैध संबंध नमूद केले आहेत. पत्नीच्या अवैध संबंधावरून पती-पत्नीमध्ये वारंवार भांडणे होत होती. मृत महिलेचे तिच्या मुलाच्या वयाच्या तरुणासोबत अनैतिक संबंध होते. हे कळल्यानंतरही पतीने पत्नीला समजावून सांगून तरुणासोबतचे अवैध संबंध संपवण्याचा सल्ला दिला. मात्र, त्यानंतरही ही महिला तरुणासोबत अनैतिक संबंध ठेवण्यावर ठाम होती.

दरम्यान, पोलिसांनी या महिलेच्या पती-पत्नी आणि प्रियकराशीही समजूत काढली. मात्र, या सर्व प्रकारानंतरही महिलेचे प्रकरण सुरूच होते. अशा स्थितीत पत्नीच्या अवैध संबंधांना कंटाळून पतीने तिचा गळा आवळून खून केला.

वास्तविक हे संपूर्ण प्रकरण गोरखपूरच्या राजघाट पोलीस स्टेशन हद्दीतील खुर्रमपूर क्षेत्राशी संबंधित आहे. जहाँचे रहिवासी शरदचंद्र पाल हे स्कूल बस चालवायचे. पण, काही वर्षांपूर्वी त्यांनी स्वत:च्या घरात किराणा मालाचे दुकान उघडले. शरदचंद्र यांच्याशिवाय त्यांची पत्नी नीलम पाल (47) आणि एक मुलगा आणि मुलगी कुटुंबात राहत होते. मुलगी पदवीधर आहे. मुलगा सध्या दहावीत शिकत आहे. त्यामुळे घराच्या वरच्या भागात भाडेकरू राहतात.

आरोपी पतीच्या म्हणण्यानुसार, त्याच्या पत्नीचे एका तरुणासोबत अवैध संबंध होते. हा तरुण त्याच्या पत्नीपेक्षा सुमारे 25 वर्षांनी लहान आहे. शरदचंद्रने पत्नी आणि तिच्या प्रियकराला अनेकदा रंगेहाथ पकडले होते. या मुद्द्यावरून सभागृहात प्रचंड गदारोळ झाला. इतकंच नाही तर पतीने एकत्र बसून पत्नी आणि तरुण यांच्यातील विभक्त होण्याचा खुलासा केला.

पण दोघांनीही ऐकले नाही. सोबतच या प्रकरणाबाबत राजघाट पोलीस ठाण्यात अनेकदा पंचनामा करण्यात आला आणि पोलिसांनी तोडगा काढून दोघांनाही घरी पाठवले. पण, नीलम आणि तिचा प्रियकर कधीच वेगळे होऊ शकले नाहीत. याचा शरदचंद्रांना खूप राग आला. शेवटी रागाच्या भरात आणि समाजातील अपशब्दाच्या भीतीने त्याने पत्नीची हत्या केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *