चित्रपटालाही लाजवेल नाशिकच्या सिन्नर मध्ये घडली अशी घटना, पांढऱ्या रंगाच्या ओमनी मधून मुलाचे अपहरण, नंतर वडिलांना फोन लावून पैशाची मागणी, नंतर जे घडले ते आश्चर्यचकित करणारे आहे

Entertenment Latest update

चित्रपटाला पात्र ठरणारी घटना नाशिकच्या सिन्नर शहरात घडली आहे. सायंकाळी एका व्यावसायिकाच्या मुलाचे अपहरण झाले. नंबर प्लेट नसलेल्या पांढऱ्या रंगाच्या ओम्नी कारमधून तीन जणांनी मुलाचे अपहरण केले. पोलिस ठाण्यासमोरील रस्त्यावरून जात असताना त्यांनी मुलाच्या वडिलांना फोन करून पैशाची मागणी केली.

10 वर्षीय बालकाचे अपहरण केल्यानंतर अपहरणकर्त्यांनी गुरेवाडी येथून फोन केला, पोलिसांना मोबाईलचे लोकेशन मिळाले, त्यानंतर अपहरणकर्त्यांनी मोबाईल बंद केला, त्यामुळे पोलिसांच्या अडचणीत वाढ झाली. सिन्नर येथील चिराग तुषार कलंत्री या दहा वर्षांच्या मुलाचे अपहरण करण्यात आले.

अपहरणाच्या वृत्ताने संपूर्ण कुटुंब हादरले आहे. चिराग तुषार कलंत्रीचे अपहरण झाल्याची माहिती तात्काळ पोलिसांना देण्यात आली. नाशिकचे पोलिस अधीक्षक शहाजी उमाप यांनी तत्काळ संपूर्ण जिल्हा नाकाबंदी केला होता. अपहरणकर्त्यांना पळून जाण्यात अपयश आल्याने अपहरणकर्त्यांनी मुलाला तिच्या घराजवळ सोडून काही तासांतच पळ काढला.

सायंकाळी सहाच्या सुमारास खेळत असताना चिराग तुषार कलंत्रीचे अपहरण झाल्याचे प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले, ओम्नीने त्याला गाडीत बसवले. काही वेळाने हा प्रकार घरात सुरू असताना चिराग तुषार कलंत्री यांना फोन आला की, आपले अपहरण झाले असून पैशाची मागणी केली जात आहे.

कलंत्री यांनी तत्काळ पोलिसांना या प्रकरणाची माहिती दिली, परिसरातील सीसीटीव्ही तपासले असता ओमनी कार भरधाव वेगाने जात असल्याचे समजले. पोलिसांनी तात्काळ संपूर्ण जिल्ह्याला वेढा घातला, नाकाबंदीनंतर काही मिनिटांतच अपहरणकर्त्यांना पळून जाणे अशक्य झाले आणि काही तासांतच मध्यरात्री मुलाला घराजवळ सोडण्यात आले.

नाशिक ग्रामीण पोलिस दलाचे अधीक्षक शहाजी उमाप व पोलिस कर्मचाऱ्यांनी तातडीने नाकाबंदी सुरू करून अपहरणाचा डाव हाणून पाडला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *