चक्क स्वतःच्या बापाबरोबर टेबल लावून दा’रू प्यायला बसते हि सुप्रसिद्ध अभिनेत्री, म्हणाली – कधीकधी तर मी माझ्या बापासोबत रात्री..फोटो पाहून विश्वास बसणार नाही तुमचा….’

Bollywood Entertenment Latest update

‘बॉलिवूड’ हा आपल्या भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सर्वांचा आवडता विषय आहे. बर्‍याच वर्षांपासून या उद्योगाने प्रेक्षकांच्या मनावर अधिराज्य गाजवले. तर भारत, बॉलिवूड आणि त्याशी संबंधित प्रत्येक गोष्ट नेहमीच चर्चेत असते. पण आपल्याला माहित असेल की बॉलिवूडमधील पार्ट्या हा सर्वात चर्चेचा विषय असतो.

एखाद्याचा वाढदिवस, किंवा कशाचा तरी वर्धापन दिन असो किंवा एखाद्या चित्रपटाचे यश असो, अशा वेळी नेहमी पार्ट्या आयोजित केल्या जातात. अशा पार्ट्यांमध्ये अनेक कलाकार मद्यपान ही करतात. ज्यामुळे अनेक कलाकार वृत्तपत्रांच्या मुख्य बातम्या बनतात. म्हणून, अशा पार्ट्या नेहमीच चर्चेचा विषय असतो.

बॉलिवूडमधील पार्ट्यांमध्ये आयोजकांच्या जवळच्या सर्व मित्रांचा समावेश असतो. त्यामुळे अनेक माध्यम ही या पार्ट्याची दखल घेत असतात कारण अनेक कलाकार एकाच ठिकाणी एकत्र आलेले असतात. पण आज आपण अशा एका अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत जी आपल्या वडिलांसोबत पार्टीमध्ये सर्व काही करते.

आणि तिचे वडील सुद्धा सुप्रसिद्ध सुपरस्टार आहेत. याचा खुलासा स्वतः त्या अभिनेत्रीच्या वडिलांनी केला आहे. ज्या अभिनेत्रीबद्दल आपण बोलत आहोत ती म्हणजे सुप्रसिद्ध अभिनेत्री सारा अली खान. सारा अली खानने केदारनाथ या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये डेब्यू केला होता.

हा चित्रपट 2018 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. या चित्रपटानंतर सारा अली खान, रोहित शेट्टी दिग्दर्शित ‘सिंबा’ या चित्रपटात दिसली होती. तिच्या सिंबा या दुसर्‍या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली. आत ती वडील सैफ अली खान याच्या ‘लव आज कल’ या चित्रपटाच्या सिक्वेलमध्ये कार्तिक आर्यन सोबत दिसणार आहे.

सारा अली खान आणि तिचे वडील सैफ अली खान याचे खूप चांगले नाते आहे. खुद्द सैफ अली खान यांनी अनेक वेळा हा खुलासा केला आहे. सैफ अली खानने एका मुलाखतीत सांगितले की सारा मला तिचा सर्वात चांगला मित्र मानते आणि ती तिच्या सर्व गोष्टी माझ्याबरोबर शेअर सुद्धा करते.

सैफने असेही म्हटले आहे की आम्ही बर्‍याचदा पब किंवा बारमध्ये एकत्र फिरायला जातो तिथे आम्ही दोघेही एका चांगल्या मित्राप्रमाणे मद्यपान सुद्धा करतो. आम्ही आपल्याला सांगू इच्छितो की सारा अली खान नुकतीच चर्चेत आली होती जेव्हा एनसीबीने तिला चौकशीसाठी बोलावले होते.

यामुळे सोशल मीडियामध्ये सारा अली खानवर बरीच टीका झाली होती. तसे सैफच्या तीन मुलांची नेहमीच तुलना केली जाते. सैफ म्हणाला, “माझी तिन्ही मुले सारखीच आहेत.” मी त्यांच्यासाठी सदैव तयार असतो. मी माझ्या तिन्ही मुलांवरही तितकेच प्रेम करतो. खरं म्हणजे मी तैमूरबरोबर जास्त वेळ घालवतो.

पण मी अजूनही सारा आणि इब्राहिमबरोबर खूप क्लोज आहे. माझ्या सर्व मुलांसाठी माझ्या मनात एक स्थान आहे. तसेच साराला काही झाले तर मी तिच्याकडे कधीही दुर्लक्ष करणार नाही आणि तैमूरकडे सुद्धा दुर्लक्ष करणार नाही. माझी तिन्ही मुलं वेगवेगळ्या वयोगटातील आहेत.

म्हणून त्यांच्या वयाप्रमाणे मला त्याच्यासोबत वागावे लागते. मी साराशी बर्‍याच वेळेस फोनवर बोलतो. काही दिवसांपूर्वी सारा अली खानने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर आपल्या बालपणीचा फोटो शेअर केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *