चालू मंडपातून नवरीला उचलणं या नवरदेवाला पडलं चांगलच महागात, स्वतःवरच नियंत्रण गमावल्यामुळे, घडलं असं काही जे पाहून सर्वांना बसला धक्का, पहा VIDEO

Entertenment Latest update

आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे सर्वांसमोरच घडला प्रकार. वधू-वर इतके रोमँटिक झाले की लग्नाला आलेले पाहुणे एकमेकांकडे पाहू लागले. हा प्रकार अचानक वराचा पाय घसरल्याने तो वधूला घेऊन तेथे पडला.

वधूला मांडीवर बसवून..
वास्तविक, हा व्हिडिओ एका यूजरने इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. वर आपल्या नववधूला मांडीवर घेऊन पायऱ्यांवरून खाली येत असल्याचे दिसत आहे. अचानक पाय घसरल्याने पुढच्या क्षणी काय होणार आहे हे कदाचित त्याला माहीत नव्हते. तो पुढे पडणारच होता, मग कोणी वधूला मांडीवर बसवले आणि पुढे त्याचा तोल सुटला.

लग्नात आलेले पाहुणे आश्चर्यचकित झाले
तो पडण्यापासून वाचला, यादरम्यान वधूही हसायला लागली. तिथे बसलेले नातेवाईक आणि लग्नाला उपस्थित असलेले इतर पाहुणे त्याचा पराक्रम पाहून अचंबित झाले. व्हिडिओमध्ये एक मुलगा वराच्या समोर उभा असल्याचेही दिसत आहे. हे सर्व पाहून बिचारा लाजेने हसायला लागला आणि दुसरीकडे बघू लागला.

वधूचे चुंबन घेतले
हा व्हिडीओ व्हायरल होताच लोकांनी वराचे कौतुक करायला सुरुवात केली कारण त्याने परिस्थिती चांगल्या प्रकारे हाताळली. असे झाले असते की दोघांचीही घसरण होऊ शकते. पण त्याने पुढचा पाय टाकून दोघांनाही पडण्यापासून रोखले आणि त्याच दरम्यान नवरीचे चुंबन घेतले. सध्या लोक हा व्हिडिओ प्रचंड शेअर करत आहेत.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by joya jaan (@joyajaan816)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *