या मॉडेल ने केला खतरनाक खुलासा, बोलली मी वर्षभरात फक्त ३७ वेळा अंघोळ करते, कारण विचारल्यावर म्हणाली – अंघोळ न करता से’क्स करण्यात जी मज्जा, पहा काय बोलली पुढे…

Entertenment Latest update

या अमेरिकन मॉडेलने सोशल मीडियावर हा धक्कादायक खुलासा केला आहे. असे का करतात याचे कारणही त्यांनी सांगितले. या सर्व गोष्टींमध्ये त्यांनी एका गोष्टीची काळजी घेतली कारण वैयक्तिक स्वच्छतेवर फारसा परिणाम होऊ नये.

मॉडेलने फक्त 37 वेळा शॉवर घेतले: आजकाल जगाच्या अनेक भागांमध्ये हिवाळा हंगाम सुरू आहे. भारतासारख्या देशात तापमान इतके घसरले आहे की लोक सोशल मीडियावर अंघोळ करत आहेत. आंघोळीसाठी काही लोक एकमेकांना ट्रोल करत आहेत. दरम्यान, एक अमेरिकन मॉडेल चर्चेत असून तिने आपल्या एका वक्तव्याने खळबळ उडवून दिली आहे. मॉडेलने सांगितले की, तिने एका वर्षात केवळ 37 वेळा आंघोळ केली आहे.

2022 मध्ये फक्त 37 वेळा आंघोळ केली
वास्तविक, या अमेरिकन मॉडेलचे नाव एला आहे. डेली मेलच्या रिपोर्टनुसार, या प्रसिद्ध मॉडेलने 2022 मध्ये केवळ 37 वेळा अंघोळ केल्याचे सांगितले आहे. याचं कारणही तिने सांगितलंय आणि तेही सांगितलंय पण त्यांनी एक गोष्ट जपली आहे. तो म्हणतो की त्याने आपली स्वच्छता बरोबर ठेवली आहे आणि त्याने स्वच्छतेकडे खूप लक्ष दिले आहे.

कमी आंघोळ केली तर त्वचा परिपूर्ण होते
रिपोर्टनुसार, एलाने सांगितले की, तिच्या कमी आंघोळीची अनेक कारणे आहेत. ती म्हणाली की तिला तिच्या नैसर्गिक त्वचेला त्रास द्यायचा नाही. धक्कादायक बाब म्हणजे तो म्हणतो की मी जास्त आंघोळ केली तर माझ्या आतून जास्त वास येतो. ती कमी आंघोळ करते तरी तिची त्वचा परिपूर्ण आणि चमकते.

असा निर्णय का आणि कधी घेतला गेला?
एला म्हणते की, या सगळ्यातही ती तिच्या शरीराची खूप काळजी घेते आणि इतर मार्गांनी ती दररोज शरीराची स्वच्छता करत असते. कमी आंघोळ करावी असे वाटले तेव्हाही सांगितले. याबाबत तिने सांगितले की, ती एका वैद्यकीय शिबिरात गेली होती आणि तिथे तिला वारंवार आंघोळीचे काय तोटे होतात हे समजले. त्यानंतर तिने हा निर्णय घेतला. तिच्या म्हणण्यानुसार अंघोळ न करता शारीरिक सं’बं’ध बनवल्यास जास्त छान वाटते आणि जास्त सुख मिळते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *