या शिक्षिके’कडून चुकून तिच्या वर्गातील विद्यार्थ्यांना तिची पूर्णपणे न’ग्न असलेली खाजगी छायाचित्रे आणि व्हिडिओ झाली सेंड, मग त्यानंतर विद्यार्थ्यांनी जे केले ते पाहून तुमच्या पायाखालची जमीन सरकेल..

Entertenment Latest update

या अमेरिकन शाळेत इतका गोंधळ झाला की दुसऱ्या दिवशी शाळेतील सर्व कर्मचारी संतापलेले दिसले. परिस्थिती अशी बनली की मुख्याध्यापकांना माफी मागावी लागली. यानंतर हा निर्णय घेण्यात आला आणि त्यानंतर शिक्षकाने चुकीने असे घडल्याचे लेखी माफी मागितली.

चुकून पाठवलेले जिव्हाळ्याचे फोटो: शाळा-कॉलेजातील विद्यार्थी आणि शिक्षक यांच्यातील नातेसंबंधाच्या अनेक कथा जगभरातून समोर येत राहतात. नुकतेच अमेरिकेतून असेच एक विचित्र प्रकरण समोर आले आहे जेव्हा एका शाळेतील शिक्षिकेने चुकून तिच्या सर्व विद्यार्थ्यांना ईमेलद्वारे अतिशय वैयक्तिक आणि खाजगी चित्रे पाठवली होती. यानंतर दुसऱ्या दिवशी शाळेत एकच गोंधळ उडाला.

‘स्पष्टपणे न’ग्न’
वास्तविक, ही घटना अमेरिकेतील मेरीलँडमधील आहे. डेली स्टारने दिलेल्या वृत्तानुसार, येथील प्रिन्स जॉर्ज काउंटी स्कूलमध्ये ही घटना घडली. हा सर्व प्रकार त्या शिक्षकाने विद्यार्थ्यांना ईमेलद्वारे काही आक्षेपार्ह चित्रे पाठवल्यानंतर घडला. अहवालात असे म्हटले आहे की फोटो ‘वरवर पाहता न’ग्न’ होते. मात्र, आणखी एका रिपोर्टमध्ये असेही सांगण्यात आले आहे की, त्यात काही व्हिडिओंचाही समावेश करण्यात आला आहे. पण व्हिडिओंची पडताळणी होऊ शकली नाही.

शिक्षकाने हे मेलद्वारे केले
अहवालात या शिक्षकाचे नाव आलेले नाही. परंतु मुख्याध्यापकांनी सांगितले की, दुसऱ्या दिवशी शाळेतील सर्व शिक्षक आणि इतर कर्मचारी या घटनेनंतर संतप्त दिसले. शाळेतील अनेक विद्यार्थ्यांनी त्यांच्या मोबाईल किंवा लॅपटॉपवर पाठवलेले फोटो इतर शिक्षकांना दाखवल्यामुळे हा प्रकार घडला. आश्‍चर्याची बाब म्हणजे शाळेच्या अधिकृत मेलद्वारे शिक्षकाने हे कृत्य केल्याचे स्पष्टपणे दिसून आले.

मुख्याध्यापकांची माफी
याबाबत शिक्षकांना खुलासा विचारला असता, त्यांनी लगेच सांगितले की, चुकून ही चित्रे विद्यार्थ्यांकडे गेली आहेत. सध्या मुख्याध्यापकांच्या वतीने तसेच आरोपी शिक्षकाच्या वतीने माफी मागण्यात आली आहे. आमच्या एका हुशार शिक्षकाकडून ही चूक झाल्याचे त्यांनी सांगितले. हे प्रकरण इथेच बंद केलेले बरे होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *