पतीकडून झाली चूक, हनिमून च्या रात्री जे घडायला नको होत तेच घडलं, दुसऱ्या दिवशी वधूने दिला घट’स्फो’ट…म्हणाली तो मला पाहिजे तितकं खुश..

Entertenment Latest update

वधू आणि वर: सोशल मीडिया साइट रेडिटवर ही कथा समोर आल्यावर लोकांना धक्का बसला. लोक सुद्धा आश्चर्यचकित झाले होते की, अखेर काय झाले दुसऱ्याच दिवशी दोघांचा घटस्फोट झाला. याचे कारण समोर आल्यावर काही लोक वधूवर संतापले.

लग्नानंतर घटस्फोट: जगभरातून विवाह आणि नातेसंबंधांबद्दल अनेक बातम्या येत राहतात. भारतात लग्नाच्या सीझनचे फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल होतात. दरम्यान, अमेरिकेत एक लग्न चर्चेत आहे. येथे अशी घटना घडली की लग्नाच्या दुसऱ्याच दिवशी वधूने वराला घटस्फोट दिला. आणि हे सर्व घडले जेव्हा वराने एक भयानक चूक केली.

दोघांचे लग्नाचे रिसेप्शन आहे
वास्तविक, ही घटना अमेरिकेतील एका शहरातील आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, नुकतेच येथे एका जोडप्याने लग्न केले. यापूर्वी दोघेही बराच काळ एकमेकांसोबत रिलेशनशिपमध्ये होते आणि त्यांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. या लग्नात दोघांचे कुटुंबीय आणि दोघांचे मित्र सहभागी झाले होते. यानंतर दुसऱ्याच दिवशी दोघांनीही लग्नाचे रिसेप्शन केले.

वराने मोठी चूक केली
या स्वागत समारंभात केक कापण्याचा कार्यक्रमही पार पडला. रिपोर्ट्सनुसार, या सोहळ्यात वराने मोठी चूक केली आणि कदाचित त्याला ही चूक आयुष्यभर लक्षात राहील. तिथे एक मोठा केक मागवला आणि दोन्ही जोडपे तो कापायला निघाले. दरम्यान, वधूने वराला सांगितले की तो तिच्या गालावर केक ठेवणार नाही. मात्र वराने हे ऐकले नाही आणि तो भावूक झाला.

वधूला इतका राग आला की..
असे घडले की नातेवाईकांनी टाळ्या वाजवताच वराने वधूचे संपूर्ण डोके केकमध्ये ठेवले. ही अशी गोष्ट आहे ज्याची कदाचित तिथल्या कोणीही कल्पना केली नसेल. याचा वधूला इतका राग आला की तिने वराला जागीच घटस्फोट दिला. आज जे बोलले ते मान्य केले नाही, तर भविष्यात ते कसे स्वीकारणार, असे ते म्हणाले. दोघांच्या कुटुंबीयांनी नववधू खूप साजरी केली पण तिचा घटस्फोट झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *