लग्न जमलं म्हणून बायकोच्या नावाचा ‘छातीवर’ काढला टॅटू, पण जेव्हा ‘सुहागरात्रीच्या’ दिवशी जेव्हा तो तिच्या जवळ गेला, त्याला जे दिसलं ते पाहून त्याने ‘ग’ळ’फास लावून केली आ’त्म’ह’त्या’..

Entertenment Latest update

आपण एकदाच जगतो, एकदाच मरतो… आणि एकदाच लग्न करतो… ज्याच्यावर प्रेम आहे त्याच्याशीच लग्न केलं जातं… शाहरुख खान एकदा बोलला हा डायलॉग आजकाल फक्त दिखावा आहे. प्रत्येकजण आपल्या आवडत्या जोडीदाराची रात्रंदिवस स्वप्ने पाहतो, पण जरा त्या व्यक्तीचा विचार करा.

जो एखाद्या मुलीवर इतकं प्रेम करतो की, तो तिच्या छातीवर तिच्या नावाचा टॅटू गोंदवून घेतो आणि नंतर त्याचे सत्य समोर आले तर तो नपुंसक ठरतो. मनाला भिडणारी बातमी वाचून तुम्ही पूर्णपणे हादरून जाल. तर दुसरीकडे ज्या व्यक्तीसोबत ही घटना घडली त्या व्यक्तीनेही आपले जीवन संपवले.

पती-पत्नीमधील भांडण, मारामारी अशा सर्व प्रकारच्या कथा तुम्ही अनेकदा पाहिल्या आणि ऐकल्या असतील, पण आजची गोष्ट वाचून तुमचे डोके फुकट जाईल. प्रत्येक विवाह यशस्वी झालाच पाहिजे असे नाही, पण त्याचा तमाशा जगातील लोकांना दिसेल अशा पद्धतीने तो तुटू नये. उत्तर प्रदेशच्या भूपेंद्रचे काय झाले हे ज्या कोणी वाचले त्याला धक्काच बसला. ही घटना सप्टेंबर 2021 ची असली तरी सोशल मीडियावर तिचा पुन्हा उल्लेख झाला आहे. चला तर मग तुम्हाला संपूर्ण बातमी सांगतो.

ज्याच्याशी त्याने लग्न केले तो नपुंसक निघाला
मिळालेल्या माहितीनुसार, भूपेंद्र नावाच्या व्यक्तीचे लग्न झाले होते, ती नंतर षंढ झाली. ती रोज नवरा आणि सासरच्या मंडळींना मारत असे. यानंतर भूपेंद्रच्या कुटुंबीयांनी आपल्या मुलाचे लग्न त्याच्या मेहुणीशी बोलून दाखवले.

मेहुणी प्रौढ झाल्यावर भूपेंद्रच्या घरच्यांनी तिला पुन्हा त्या वचनाची आठवण करून दिली, पण पुन्हा सासरच्यांनी तिच्यावर हल्ला केला. त्यानंतर भूपेंद्रने उचललेले पाऊल दोन्ही कुटुंबांना हादरवून सोडले. जाण्यापूर्वी भूपेंद्र यांनी त्यांच्या फेसबुक पेजवर मृत्यूची कहाणी लिहून जगाचा निरोप घेतला.

पत्नीवर षंढ असल्याचा आरोप होऊ लागला
हे संपूर्ण प्रकरण यूपीच्या इटावा जिल्ह्याशी संबंधित आहे, जिथे चकरनगरच्या पिप्रौली गढिया गावात राहणाऱ्या भूपेंद्रचे 2017 मध्ये लग्न झाले होते. तिचे लग्न मध्य प्रदेशातील भिंड जिल्ह्यातील रुतवा मोह गावातील रहिवासी असलेल्या मूर्तीशी झाले होते. त्याच्या बायकोवर षंढ असल्याचा आरोप व्हायला फारसा वेळ गेला नाही. भूपेंद्रच्या म्हणण्यानुसार, काही काळ सर्वकाही ठीक होते. त्याने आपल्या छातीवर पत्नीच्या नावाचा टॅटूही काढला होता. थोड्या वेळाने त्याची पत्नी त्याच्याशी आणि त्याच्या कुटुंबाशी भांडू लागली.

मृ’त्यू’ला क’व’टा’ळ’ण्याचा निर्णय घेतला
काही दिवसांतच मूर्तीच्या पत्नीच्या कुटुंबीयांनी लहान मुलगी प्रौढ झाल्यावर तिचे लग्न करण्याचे वचन दिले कारण ती नपुंसक आहे. त्यानंतर भूपेंद्र मूर्तीसोबत गुजरातला गेले. तेथून परत येताच त्याने सासरच्या मंडळींना आपल्या मेहुणीसोबत लग्नाची आठवण करून दिली असता, तेथे त्याला बेदम मारहाण करण्यात आली. तीन दिवस त्यांना बेदम मा’र’हा’ण करण्यात आली. दुःखी झाल्याने त्याने मृ’त्यू’ला कवटाळण्याचा निर्णय घेतला.

चा’कू’ने खरवडून काढण्याचा प्रयत्न केला पण तो काढता आला नाही
दु:खी होऊन घरी आलेल्या भूपेंद्रने सप्टेंबर २०२१ मध्ये घरात ग’ळ’फा’स लावून घेतला. एफपीवर पोस्ट करत त्यांनी लिहिले की, माझ्या आई-वडिलांचा काहीही दोष नाही. माझ्या पत्नीने मला खूप मारले आहे, म्हणूनच मी मरत आहे. प्रत्येक गोष्टीचे कारण माझी पत्नी आहे. यामुळे मी मरत आहे. तसेच, त्याने मृत्यूपूर्वी पोलिसांना माहिती दिली होती. पोलिसांनी सांगितले की, त्याने आपल्या छातीवरील पत्नीच्या नावाचा टॅटू चा’कू’ने ख’र’व’डून पुसण्याचा प्रयत्न केला पण तो करू शकला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *