बहिणीला सासरच्या घरी सोडायला गेला भाऊ, लोकांनी जबरदस्तीने लावून दिले तिच्या ननंदेशी लग्न,त्यामागील कारण जाणून पायाखालची जमीन सरकेल…

Entertenment Latest update

बहिणीला सोडण्यासाठी तो सासरच्या घरी गेला होता… संपूर्ण कुटुंबाने मुलाला वहिनीला तिच्या सासरच्या घरी सुखरूप सोडण्यास सांगितले होते पण तिथे घडलेल्या प्रकाराने सगळेच अवाक् झाले. असे सांगितले जात आहे की, मुलगा आपल्या मेहुणीच्या घरातून निघून घरी परतणार होता तेव्हा त्याच्या बहिणीच्या सासरच्या लोकांनी त्याला दर्शनासाठी मंदिरात जाण्यास सांगितले आणि तेथे जबरदस्तीने त्याचे लग्न लावून दिले.

यावर विश्वास ठेवणे कठीण आहे पण ते खरे आहे. खरं तर, बिहारमधील पचदौवा लग्नाबद्दल तुम्ही ऐकलेच असेल. या प्रकरणाचाही काही प्रमाणात संबंध आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, जबरी लग्नाचे हे प्रकरण फेब्रुवारी 2022 चे आहे, जिथे बहिणीच्या सासरच्या घरी पोहोचलेल्या भावाने डोक्यावर सेहरा सजवून जबरदस्तीने लग्न केले होते. तो फक्त रडत राहिला.

मुलीचे लग्न होत नव्हते
मिळालेल्या माहितीनुसार, बिहारच्या समस्तीपूरमध्ये बहिणीला सोडण्यासाठी आलेल्या भावाचे जबरदस्तीने लग्न लावून देण्यात आले. मुलगा लग्नाला तयार नव्हता पण त्याचे एक चालले नाही. मेहुणीचे लग्न होत नव्हते असे सांगितले जात आहे. संपूर्ण कुटुंब बराच काळ त्रस्त होते.

अनेक ठिकाणी हुंड्याची मागणीही मोठ्या प्रमाणात होत होती. अशा परिस्थितीत कुटुंबीयांनी बळजबरीने मुलीच्याच भावाला वऱ्हाडी बनवले आणि मुलीचेही तिच्या इच्छेविरुद्ध लग्न लावून दिले.

एका वेबसाइटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातमीनुसार, ही घटना सासाराममधील दलसिंग सराय येथील साठा येथील रहिवासी विनोद कुमार यांच्याशी संबंधित आहे. बहिणीला सोडण्यासाठी तो सासरच्या घरी गेला होता. परतीच्या वेळी काही लोकांनी त्याला बळजबरीने पकडून मोदवा खुदनेश्वर मंदिरात नेले. विनोदला काही समजेल तोपर्यंत त्याला पग लावला गेला.

त्याच्यासमोर वधूचा पोशाख न घालता एका मुलीला त्याच्यासमोर उभे करून जबरदस्तीने हार घालून तिच्या मागणीत सिंदूर भरण्यात आला. मुलगा विनोदने हे लग्न स्वीकारण्यास नकार दिला. हे लग्न बळजबरीने मनाविरुद्ध केल्याचे त्याने सांगितले.

या लग्नाचा एक व्हिडिओही व्हायरल झाला होता. ज्यामध्ये एका मुलाचा हात बळजबरीने पकडून मुलीच्या गळ्यात हार घालण्यात आला होता. ती मुलगी त्याच्या शेजारी शांतपणे उभी होती. मुलाने सांगितले की तो त्याच्या अटीवर लग्न करेल. हा विवाह तिच्यावर जबरदस्तीने करण्यात आला. तो स्वीकारणार नाही. दुसरीकडे, मुलगा सत्य लपवत असल्याचे त्याच्या बहिणीच्या सासरच्यांनी सांगितले.

अशी प्रकरणे बिहारमध्ये वारंवार येत होती.
विनोदच्या बहिणीच्या सासऱ्यांनी सांगितले की, तो त्यांच्या मुलीला भेटायला यायचा. दोघांचे अफेअर होते. त्यामुळेच लग्न पार पडले. नाराज होऊन तो मुलगा त्याच्या घरी गेला आणि ज्याच्याशी त्याचे लग्न झाले होते, त्याने तिला तिच्या घरी सोडले. कृपया सांगा की बिहारमध्ये अशी प्रकरणे येतच असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *