स्वतःच्याच जावयाच्या प्रेमात पागल झाली हि सासू, मुलीच्या विरहित त्याला भेटून दररोज बनवायची शा’री’रि’क सं’बं’ध, सासऱ्याला समजल्यावर ‘जावयासोबत’ फरार होऊन गेली सासू…

Entertenment Latest update

व्हायरल न्यूज : जावईच्या एवढ्या प्रेमात पडली की स्वतःच भान विसरून गेली हि सासू, प्रेमापोटी स्वतःच्या मुलीचं त्याच्याशी लावून दिल लग्न आणि मग, तीच सासू तिच्या जावयावर आपले मन गमावून त्याच्यासोबत पळून गेली. घटना सिरोही जिल्ह्यातील अनादरा पोलीस स्टेशन हद्दीतील सियाकारा गावातील आहे, जिथे सासू जावयाबरोबर फरार झाल्याची घटना समोर आली आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, रमेश यांचा मुलगा नेकाराम पौवा जोगी रा. सियाकारा याने अनादरा पोलीस ठाण्यात तक्रार दिली आणि सांगितले की, त्यांची मुलगी किसना हिचा विवाह नारायण यांचा मुलगा रुपा जोगी रहिवासी मामावलीशी झाला होता. लग्नानंतर त्यांची मुलगी आणि जावई नारायण त्यांच्या घरी ये-जा करत असत.

नववर्षानिमित्त सासरच्या मंडळींना दा’रू पार्टीसाठी बोलावण्यात आले होते : गेल्या महिन्यात 30 डिसेंबर 2022 रोजी नारायण सियाकारा येथे आला होता आणि त्याच वेळी सासरे रमेश आणि जावई नारायण या दोघांनी दा’रू पार्टी केली होती. याच दा’रू पार्टीचा फायदा घेत जावई सासूसह फरार झाला.

सायंकाळी ४ वाजता सासरे रमेश यांना जाग आली तेव्हा नारायण व त्याची पत्नी घरातून बेपत्ता होते. इकडे-तिकडे शोध घेऊनही ती सापडली नाही, तेव्हा तिला समजले की, तिच्या जावयाने तिला फूस लावून पळवून नेले आहे.

महिला वय सुमारे 40 वर्षे : याप्रकरणी आनादरा पोलीस तपासात गुंतले आहेत. सासूला तीन मुली आणि एक मुलगा असून सर्व विवाहित आहेत. याच नारायणलाही तीन मुले आहेत, त्यापैकी एका मुलीला त्याने सोबत घेतले आहे. महिलेचे वय सुमारे 40 वर्षे तर नारायणचे वय 27 आहे.

आनादरा पोलीस जावई आणि सासूचा शोध घेत आहेत. दोघेही एकमेकांना पसंत करत होते, त्यानंतर त्यांनी एकत्र राहण्यासाठी घरातून पळून जाण्याचा पवित्रा घेतल्याची माहिती समोर आली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *