चालू विमानात एयर होस्टेस सोबत वाईट काम करत होता प्रवाशी, पायलट आल्यावर उडाली खळबळ, पकडले रंगेहात..आणि मग

Entertenment Latest update

फाईट इन फ्लाइट: फ्लाइटमधील या भांडणाचे काही फोटो आणि व्हिडिओही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. रिपोर्ट्समध्ये असे सांगितले जात आहे की प्रवासी दारूच्या नशेत होता आणि फ्लाइटच्या पायलटला त्याच्याकडे जावे लागले आणि नंतर त्याला शांत करण्यात आले.

पॅसेंजर ब्रेक गाइडलाइन्स: आजकाल फ्लाइटच्या आतून अनेक दुर्दैवी घटना समोर येत आहेत आणि लोक त्याचा निषेध करताना दिसत आहेत. या एपिसोडमध्ये, एका ऑस्ट्रेलियन एअरलाइनमधून एक अतिशय लाजिरवाणी घटना समोर आली आहे जेव्हा एका प्रवाशाने गोंधळ निर्माण केला आणि फ्लाइट स्टाफशी अडकला. परिस्थिती अशी बनली की पायलटला स्वतःच आपल्या सीटवरून येऊन या प्रकरणात हस्तक्षेप करावा लागला.

अचानक कर्मचाऱ्यांना मारहाण करण्यास सुरुवात केली
वास्तविक, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, ही घटना ऑस्ट्रेलियाची आहे. टाऊन्सविलेहून सिडनीला जाणाऱ्या फ्लाइटमध्ये एका प्रवाशाने अचानक गोंधळ घातल्याने हा गोंधळ उडाला. त्याने तेथे उपस्थित इतर प्रवासी आणि क्रू मेंबर्सना त्रास देण्यास सुरुवात केली. तो दारूच्या नशेत होता आणि दारूच्या नशेत त्याने कर्मचाऱ्यांना मारहाण सुरू केल्याचे सांगण्यात येत आहे.

एअर होस्टेसशीही भांडण!
या एपिसोडमध्ये एक एअर होस्टेसही त्याला शांत करण्यासाठी पोहोचली, त्यानंतर त्या प्रवाशानेही तिच्याशी हाणामारी केली आणि तिच्याशी हाणामारी केली. यानंतरही प्रवाशाने ते मान्य न केल्याने त्याच्या या कृत्याने त्रस्त होऊन एका पायलटला स्वत: त्याच्याकडे यावे लागले. पायलटने त्याला पोलिसांच्या स्वाधीन करण्याची धमकी दिली. यानंतर विमान थांबताच पोलीस तेथे पोहोचले.

आरोपी प्रवाशाला अटक
विमान तेथे पोहोचताच आरोपी प्रवाशाला अटक करण्यात आली आणि इतर प्रवाशांची माफी मागितली. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अधिकृत निवेदन देताना एअरलाइन्सने सांगितले की, पाहुणे आणि क्रू यांची सुरक्षा आमच्यासाठी महत्त्वाची आहे आणि आम्ही यामध्ये कोणत्याही प्रकारे तडजोड करू शकत नाही. भविष्यासाठी त्या प्रवाशाला अनेक बंधनेही घालण्यात आली आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *