जेव्हा अंबानींच्या घरात पाहुनी म्हणून आल्यावर चालू कार्यक्रमात ‘मोनी रॉय’ ने केला होता असा कांड, ज्यामुळे अख्या घराला भोगावे लागले हे वाईट परिणाम..घाबरून पळून गेली होती मोनी

Bollywood Entertenment Latest update

मौनी रॉय चे अंबानींच्या कौटुंबिक कार्यक्रमात केलेले कृत्य पाहून वाजले तिथेतील सायरन .भारतातील सर्वाधिक श्रीमंत उद्योगपती मुकेश अंबानी यांचा मुलगा आकाश अंबानीचे लग्न खूप चर्चेत होते. सांगू इच्छितो, या लग्नात उद्योग क्षेत्रातील दिग्गजांपासून ते अनेक बॉलिवूड सुपरस्टार उपस्थित होते.

यासोबतच अनेक बॉलिवूड स्टार्सनीही या लग्नात विशेष नृत्य परफॉर्मन्स दिले. सुप्रसिद्ध टीव्ही अभिनेत्री मौनी रॉय देखील अंबानी कुटुंबाच्या या भव्य कार्यक्रमात खास परफॉर्मन्स देण्यासाठी पोहोचली होती. पण फंक्शनच्या मधेच मौनी रॉय आणि अंबनीच्या सुरक्षारक्षक यांच्यात वाद झाले.

तिच्या एका चुकीमुळे अंबानी हाऊसच्या घराचे वाजू लागले सायरन. जाणून घेऊया काय होते संपूर्ण प्रकरण? वास्तविक, या कार्यक्रमात अभिनेत्री मौनी रॉयचा विशेष नृत्य परफॉर्मन्स होता. जेव्हा मौनी रॉय एक सुंदर लेहेंगा चोली घालून तयार झाली आणि अंबानींच्या कार्यक्रमात जाऊ लागली.

तेव्हा तिला सुरक्षा रक्षकांनी प्रवेशद्वारातच अडवले. या दरम्यान, सुरक्षा रक्षकाने मौनी रॉयला समजावून सांगितले की आलेल्या सर्व स्टार्सचे मोबाईल फोनचे कॅमेरे सील करण्यात आले आहेत. अशा परिस्थितीत मौनी रॉयचा मोबाईल फोनही सील करण्यात आला.

यानंतर मौनी रॉय ग्रीन रूम मध्ये गेली, पण या दरम्यान मौनी रॉय ने मोबाईल फोन वरील सील काढले, त्यानंतर अंबानीच्या घराभोवती सायरन वाजू लागले. सायरन ऐकल्यावर सुरक्षा रक्षक ग्रीन रूमच्या दिशेने आले. या दरम्यान मौनी रॉय खूप घाबरली, पण नंतर सुरक्षारक्षकांनी तिला समजावून सांगितले की तिने तिच्या कॅमेऱ्याचे सील काढले आहे.

त्यामुळे हे सर्व सायरन वाजू लागले. या वेळी मौनी आणि सुरक्षारक्षकांमध्ये बाचाबाची झाल्याचे सांगितले जाते. एवढेच नाही तर मौनी रॉयने शेवटच्या क्षणी अशी धमकी सुध्दा दिली होती की, ती येथे परफॉर्म करणार नाही. रिपोर्टनुसार मौनी रॉय फंक्शन दरम्यान तिचा फोन कोणालाही द्यायला तयार नव्हती.

किंवा तिचा फोन सीलबंद करायचा नव्हता, पण अंबानीच्या या फंक्शनमध्ये प्रत्येक सेलेब्सचा मोबाईल फोन सील करण्यात आला होता. अशा परिस्थितीत मौनी रॉयच्या मोबाईलचा कॅमेराही सील करण्यात आला.

असे म्हटले जाते की मौनी रॉयने तिच्या मोबाईल फोनचे सील दोनदा काढण्याचा प्रयत्न केला होता, ज्यामुळे तिला चेतावणी देखील देण्यात आली होती. तुम्हाला सांगू इच्छितो, 2019 मध्ये मुकेश अंबानींचा मुलगा आकाश अंबानीचे लग्न झाले. या दरम्यान, अमिताभ बच्चन पासून आमीर खान पर्यंत मोठे सुपरस्टार आकाश अंबानीच्या लग्नाला पोहोचले होते.

तुम्हाला सांगू इच्छितो, मौनी रॉय ही छोट्या पडद्यावरील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे तिने अनेक मालिकांमध्ये काम केले आहे. टीव्ही मालिकांव्यतिरिक्त मौनी चित्रपटांमध्येही दिसली आहे. ती लवकरच ‘ब्रह्मास्त्र’ या चित्रपटात अभिनेता रणबीर कपूर आणि आलिया भट्टसोबत दिसणार आहे. असे म्हटले जात आहे की, मौनी रॉय या चित्रपटात नकारात्मक भूमिकेत दिसणार आहे.

मौनी रॉयचे सोशल मीडियावर जबरदस्त चाहते आहेत. ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि अनेकदा तिचे सुंदर फोटो शेअर करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *