सुंदरतेचा बाबतीत स्वतःच्या आईलाही मागे टाकलेय श्वेता ची मुलगी पलक ने, स्वतःच्या कमी आणि मुलीच्याच जास्त चर्चा होत असल्याने श्वेताला येतोय कमीपणा..

Bollywood Entertenment Latest update

टीव्ही इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक श्वेता तिवारीची मुलगी पलक तिवारी सध्या सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे. तिचा सोशल मीडियावर बोलबाला होण्याचे कारण म्हणजे तिचे हॉ-ट फोटो आहेत. आजकाल पलक तिवारीचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच बो-ल्ड अंदाजात दिसत आहे.

अलीकडेच पलक तिवारीने तिच्या इन्स्टाग्राम सोशल मीडिया हँडलवर काही फोटो शेअर केले आहेत. पहिल्या फोटोंमध्ये ती कॅमेऱ्याकडे पाहताना बो-ल्ड पोज देताना दिसत आहे. या फोटोंमध्ये पलक ऑफ शोल्डर लाल रंगाच्या हॉट ड्रेसमध्ये दिसत आहे.

या फोटोंमध्ये पलक हाई थाई स्लिट गाऊन घालून वेगवेगळ्या स्टाइलमध्ये पोज देत आहे. या गाऊनसोबत पलकने कानात डायमंडची झुमके घातली आहेत. त्याने आपले केस अर्ध कर्ल केले आहेत. या फोटोंमध्ये पलक खूपच सुंदर दिसत आहे. पलक तिवारीचे हे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. चाहते सतत या फोटोंवर कमेंट करून आपली प्रतिक्रिया देत आहेत.

याशिवाय पलक तिवारीचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडतो. या फोटोंवर भरपूर लाईक्स आणि कमेंट येत आहेत. या फोटोंवर अनेकांनी हार्ट आणि फायर इमोजी शेअर केले आहेत. त्याचबरोबर अनेकांनी हॉ-ट, ब्युटीफुल, अमेझिंग, नाइस, बो-ल्ड, एफर्टलेसली गॉर्जियस, सो ब्युटीफुल, क्वीन, हाय आणि स्वीटहार्ट अशा कमेंट केल्या आहेत.

विशेष म्हणजे पलक तिवारी ही श्वेता तिवारीची मुलगी आहे. ती लवकरच अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. नुकतेच तिने तिचे हॉ-ट आणि बो-ल्ड फोटोज शेअर केले आहेत. ती अनेक सिंगल्समध्येही दिसली आहे. ती लवकरच आदित्य सीलसोबत रंगीला चित्रपटातील ‘मांगता है क्या’ या गाण्याच्या रिमेकमध्ये दिसणार आहे. या गाण्यासाठी ते ट्रोलही झाले होते. पलक तिवारी सोशल मीडियावर खूप प्रसिद्ध आहे. अल्पावधीत काळातच तिचे इन्स्टाग्रामवर खूप फॉलोअर्स झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *