या कारणामुळेच ‘सलमान’ला कायमची सोडून ‘विकी कौशल’कडे निघून गेली कतरीना कैफ’, आता खरं कारण आलं समोर, म्हणाली – तो रात्री मला पाहिजे तेव्हड खुश..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडचा दबंग स्टार सलमान खानच्या लग्नाची अनेकदा सोशल मीडियावर चर्चा होते. चर्चा का होणार नाही? सर्वांचे आवडते कलाकार आहेत ते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सलमान खान हा असा बॉलिवूड स्टार आहे जो सर्वाधिक चर्चेत राहतो. दररोज त्यांची चर्चा होते, कोणी नाही तर फक्त त्यांचे चाहते चर्चा करत असतात.

सोशल मीडियावर अनेकदा त्याच्या लग्नाशी संबंधित प्रश्न त्याला विचारले जातात, परंतु सलमानच्या फिल्मी करिअरमध्ये त्याचे नाव अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे हे तुम्हाला माहीत आहे. या यादीत भाग्यश्री, ऐश्वर्या राय, कतरिना कैफ, सोनाक्षी सिन्हा, जॅकलिन फर्नांडिस यांसारख्या अनेक अभिनेत्रींचा समावेश आहे.

सलमान खानला बॉलिवूडमध्ये कतरिनाचा गॉडफादर म्हटले जाते हे तर तुम्हा सर्वांना माहीतच आहे, तर एकेकाळी सलमानचे कतरिनाशी नाते होते, मात्र काही काळानंतर या दोघांचे नाते तुटले हेही तितकेच खरे आहे. सलमान खानबद्दल नुकतीच एक गोष्ट समोर आली आहे.

सलमान खानने त्याची गर्लफ्रेंड कतरिना कैफवर हात उगारला होता आणि याच कारणामुळे तिने सलमानलाही सोडल्याचे सांगितले जात आहे. जेव्हापासून सलमान खान आणि कतरिना कैफची ही बातमी समोर आली, तेव्हापासून मीडियामध्ये सर्वत्र त्यांची चर्चा सुरू झाली आहे.

सलमान खान आणि कतरिना कैफचे नाते खूप चांगले होते हे तुम्हा सर्वांना माहित आहे, पण सलमान खानला खूप लवकर राग येतो हेही सर्वांनाच माहीत आहे. याच कारणामुळे सलमान खान खानने कतरिनावर हात उचलला, त्यानंतर कतरिना सलमान खानला सोडून निघून गेली. आणि यासोबतच कतरिनाने नुकतेच विकी कौशलसोबत लग्न केले आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की अद्याप कोणतीही अधिकृत पुष्टी नाही कारण जेव्हा सलमान खानला याबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा सलमानने यावर उत्तर दिलेले नाही. आता सलमान खानच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर चाहत्यांना त्याला मोठ्या पडद्यावर पाहण्याची इच्छा आहे. सध्या तो ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ या चित्रपटामुळे खूप चर्चेत आहे. त्याचा चित्रपट यावर्षी ख्रिसमसला प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय सलमान ‘टायगर 3’ मध्ये कतरिना कैफसोबत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *